วันนี้ (2 มิ.ย.) วันเกิด...ใครเอ่ย...?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Diamond0722, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะค๊าบ...น้อง Udong ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะค๊าบ...:D :D :D

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ้happy birthday ด้วยคนครับ :cake::cake::cake:

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    สุขสันต์วันเกิด..เจ้าข้าเอ้ย..:D:D:D

เจ้าอูด้งมันแก่ขึ้นอีกปีแล้วเว้ย..ไม่ได้..ไม่ได้..อย่างนี้ต้องรีบแก่หนีมันไปอีก..:D:D:D

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    HBD.......ค๊าฟผม

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    Happy Birthday ครับผม

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    สุขสันต์วันเกิดจ๊า

7. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบทุกคน

ในที่สุดก็แก่ขึ้นอีกปีครับ

เข้าผับได้ไม่ง้อการ์ดละ

555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 02:44:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:43:51 ----------

อย่าหนีไปไกลนะครับน้หม่อม ผมตามไม่ทัน

8. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดด้วยนะ อูด้ง ขอให้ร่ำรวยๆ เรียนจบตามที่ใจหวังนะ....สู้ๆ

9. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ(ย้อนหลัง)

10. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ (ย้อนหลังนิดหน่อย) มีความสุขมากๆ ครับ

11. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    มาร่วมแสดงความยินดีด้วย ที่แก่ขึ้นอีก 1 ปี และสามารถเข้าเที่ยวในสถานที่ บันเทิง(เรียกถูกป่าวหว่า ต้องถามพวกพี่หม่อม หรือพี่โอ ขาเที่ยว) โดยไม่ต้องกังวลอีกต่อไป

ขอให้มีความสุขกับวัยที่ สนุกสนาน ผ่อนคลาย ก่อนที่จะได้ใช้ชิวิตในวัย ทำงาน

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

หายหน้าหายตาไปไหนตั้งนาน..เป็นไงบ้างเรา..:D:D:D..ผมเจอรถคุณบ่อยมากเลยแถวแยกวัดหัวลำโพง..ทำอะไรแถวนั้นเหรอ??

13. Udong

319
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบทุกๆคน ขอบคุณมากๆครับ

ตั้งแต่มาอยู่คลับนี้ณุ้สึกอบอุ่นมากเลยครับ

ขอบคุนคับ

14. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

นาน ๆ มาที ก็หางานให้เลยนะเจ้านัด

เดี๋ยวจะโดนมิใช่น้อย
    !

15. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    สุขสันวันเกิดด้วยคับ.................ขอให้รถหล่อ ๆ ไม่อ้อนอู่มาก แล้วมีเงินเหลือใช้ด้วยคับ

16. Udong

319
    0
    0
  17. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    happy birthday นะจ๊ะ มีความสุขมากๆนะ

18. Udong

319
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบเจ๊หนุ่ย

19. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคับบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้