รายงานตนครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย icecivil, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. icecivil

icecivil New Member Member

22
    0
    0
    รับรถมาแล้วครับ (6501) ขอบคุณทุกกระทู้ที่ตอบ ฝากตัวและรถด้วยครับ ชื่อไอซ์ครับยินดีรู้จักทุกคนครับ
    (เดี๋ยวเก็บเงินไปเปลี่ยนแม็กก่อนเดี๋ยวจะเอารูปมาให้ชมครับ)

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ...อย่างเป็นทางการครับ...

ว่าง ๆ เอารูถ่ายรูปรถ...เอ่อ...รูปถ่ายรูรถ...

เฮ้ย...ถ่ายรูปรถ..มาลงไว้ให้ดูมั่งก็ดีนะครับ...อิอิอิ

จะได้มีบีฟอร์แอนด์อาฟเตอร์กะเค้ามั่ง...หุหุหุ

3. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ...ขอให้สวยวัยๆจะรอชมคร๊าบ..พี่น้อง

4. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    มาเพิ่มอีกคัน ดีใจจัง ช่วงนี้รับน้องใหม่กันพอดีเลย

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    คำว่ารับน้องพูดแบบนี้ ยังเรียนอยู่หรอ??? :confused::confused::confused:

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    จัดรับน้องมั่งดีป่ะ อิอิ

7. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ยินดีที่ได้มีสมาชิกคลับเพิ่มขึ้น

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :D:D:D

9. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

เริ่มเลย มา Sr Party ด้วยกันเลยคับ

วันอาทิตย์นี้ 12:00 น. ที่ Auto Car ศรีนครินทร์

ไปไม่ถูกโทรมาคับ

โอ 0863551708

10. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับป่ม

11. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    W elcome to P&P Club.......Join us ..... Happy .......Let's go

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้