เครื่องตัวนี้รหัสอะไรครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย astina2, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=630914

รถมันเก่าจัดเลยอยากรู้ว่าเครื่องรหัสอะไรขุนยากไหมพอดีรุ่นพี่ฝากขายแต่เราสนใจเอง..อิอิ

2. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    น่าจะเป็นเครื่อง 2.3 เทอร์โบ มีโบตัวกระจี้ลี่มาด้วยครับส่วนรหัสเครื่องไม่แน่ใจครับ

เพราะเครื่องตัวนี้เคยเห็นในบอดีบิ๊กเอ็มตัวเก่าๆหง่ะครับ

เคยทำอยู่ตัวนึงทำปั๊มนิดหน่อย ขับสนุกดีครับตัวนี้

ส่วนที่ว่าจะขุนก็คงไม่ยากเกินความสามารถช่างหรอกครับ

เครื่องตัวนี้เป็นระบบไดเร็กครับ

ข้อมูลผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยครับ เพราะเคยทำแต่นานมากๆแล้ว

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    คร่าวๆนะครับ พอแว้บๆในหัวขึ้นมา

น่าจะเป็นรหัส SD23 มั้งครับ

ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยครับ

4. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ขอบคุณมากครับคุณแบงค์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้