พี่mark พี่B พี่ 1

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย COROLLA BOY, 9 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    วันจันทร์นี้อย่าลืมงานผมนะครับ

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    ... งานเข้าแล้ว พี่คงไปไม่ได้อ่ะครับเบส เพราะพรุ่งนี้พี่ต้องไปขอนแก่น ตั๋วบินก็จองไว้แล้ว

ขอโทษครับผม.

3. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    เฮ้อ.....ลำบากแน่ๆ งานนี้ เบสเอ๊ยยยยย

พอดีมีญี่ปุ่นบินมาจากบริษัทแม่ จิงๆก้อรุ้ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วอ่ะนะ

ว่ามันจะมา ไม่คิดว่าจะมีอะไรหนักหนา พอได้ประชุมกับพี่แกเมื่อเช้า

งานเข้าเหมือนกัน เย็นนี้ ต้องอยู่ support มันยาวๆเรยยยยย

ส่วนเพื่อนบี ยิ่งแย่เข้าไปใหญ่ ย้ายออฟฟิส เก็บบ้านรอรับสมาชิกใหม่

แถมต้องคอยดูแลภัทร์ ที่จะคลอดพฤหัสฯนี้

เด๋วบ่ายๆโทรหานะเบส ไว้นัดเจอกันเน้อ โทดทีครับ

4. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0

อ้าว....ไอ้บีจะคลอดแล้วเหรอ

5. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ไอ้บี มันคลอดมา 30 กว่าปีแล้วลุง :D :D :D

6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    เอาไว้นัดเจอกันนะคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้