เบรคทำอะไรได้บ้าง ถึงจะดีและดูดี

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย akimotosoles, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    พวกเบรคในล้อสามารถทำอะไรให้มันสวยแต่ไม่ลาวได้บ้างครับ ขอราคาแบบปานกลางๆ และทำให้เราเบรคดีขึ้นด้วยนะครับ ทั้งหน้าและหลัง พอดีไม่อยากคลอบเมมโบ้ปลอมอ่ะครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ทำความสะอาดหาสีพ่นคาร์ลิเปอร์มาพ่นเอาอยากได้สีอะไรตามสะดวกครับ

ส่วนให้เบรคดีบึ้นก็หาสายถักมาใส่ก็ได้ครับ

3. ทำให้มันใหญ่ แล้วมันจะสวย

4. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    เข้ามาหาความรู

5. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    แบบประหยัดๆ ก็เอาออกมาพ่นสีคับ

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้างั้นหาน้ำมันจิ้งเหลนด่วน 555

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มันจะมีฝาคาร์ลิเปอร์ ขายตามคลองถม กะลังนิยมนะครับ

8. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    ทำให้มันใหญ่ยังไงอ่ะครับ

9. เปลี่ยนจาน เปลี่ยนคาร์ลิปเปอร์ไปเลยครับ

10. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ของผม มันมีเสียงดัง จาก คู่หลัง เพราะมัน เจียรถึงระดับ
    สุดท้ายแล้ว เวลาเบรค ดังเสียงแหลม ขึ้นหู ถ้าเปลี่ยน จานใหม่ ของ
    รัน สต๊อป แบบเป็นรู ดีไหมครับ หน้า หลังราคาเท่าไหร่กันบ้าง ใคร
    พอทราบบ้างครับ หรือ มีอะไรจะแนะนำบ้างครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

11. akimotosoles

101
    1
    0
    แนะนำจานใหญ่แบบไหนดีครับ

12. ใส่พวกจาน H22, Odissy ก้อสวยแล้วคร้าบ

13. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    H22 แบบข้างบนเลยคับ คุ้มราคาสุดแล้ว

14. akimotosoles

101
    1
    0
    แล้วข้างหลังใส่อะไรดีให้ดูสวยงาน จานใหญ่ๆ ดีป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้