กระทู้โหวตแบบเสื้อ คลับ เข้ามาช่วยกันโหวตนะครับ จะทำการผลิตแล้ว

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ตามที่ได้มีกระทู้ออกแบบเสื้อคลับซึ่งพวกเราก็พอได้ดูกันไปบ้างแล้ว
    ดังนั้นเพื่อหาผลสรุปเป็นการเร่งด่วน.......จึงขอเปิดกระทู้นี้เลยเพื่อการสรุปครับ

แบบมีทั้งหมด 4 แบบ..........สีขาวไม่นับนะครับถือว่าเป็น 1แบบ
    ช่วยกันโหวตตามนี้เลยครับ
    แบบที่.....1 - น้าว่าว, พี่ชัย, กลอฟ, เนส, ปลั๊ก, ปอง, เส็ง, เติ๊ด,บอม, ต้นแนวซิ่ง,ต่อยักษ์
    แบบที่.....2
    แบบที่.....3
    แบบที่.....4
    ช่วยกันสรุปนะครับ 1 คนโหวต 1 ครั้งนะครับ
    ส่วนสติ๊กเกอร์คลับ จะทำการโหวต ต่อ...หลังจากผลสรุปของเสื้อคลับ
    ไม่ต้องกั๊กกันเลยนะครับ ชอบแบบไหน เอาแบบนั้น.........จะได้สรุป เรื่องการผลิตครับ

จะมีเสื้อคลับใหม่ใส่กันแล้ว เร็วๆๆ นี้........ส่วนสรุปได้
    จะเอาราคา ค่าผลิตมาแจ้งนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กรกฎาคม 2009
  2. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    แบบที่ 3 ขาว

กระแสแบบที่ 1 มาแรง

เปลี่ยนเป็นแบบที่ 1 อีกเสียงว่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2009
  3. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
  4. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  5. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
  6. แบบไหนก็ได้ครับพี่หล่อสำหรับวินตามเสียงส่วนใหญ่ครับ .... แต่จะทำเมื่อไรช่วยโทร.บอกผมหน่อยครับพอดีช่วงนี้ที่บ้านยังไม่ได้ต่อ net อ่ะ

7. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    แบบที่1เช่นกันคร๊าบ โดนมากๆ

8. แบบที่...1.1.1.1.1.1.1.

9. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    1 อ่ะ

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ชอบทุกแบบเลยคับ สวยทุกแบบเลย
    โหวดให้แบบที่ 1 ละกัน อิอิ

11. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    โหวต.........เอาแค่แบบเดียวนะครับ
    ไม่ต้องลง แบบลังเล.....เอาแบบเดียว ฟันธง ไปเลย
    จะได้จบ.........ไวไว

12. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    แบบที่ 1 จ้า

13. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """"

แบบ 1 ครับ

14. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
  15. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    กระแสแรงจริงๆ แบบที่1ด้วยคน:cool:

16. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้