ช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย targa, 30 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    คือผมเปลี่ยนเพลามาทั้งเส้นทั้งซ้ายแหละขวาเลยนะครับผม
    พอเปลี่ยนแล้วเวลาวิ่งรถสั้นไปหมดเลยครับผมก่อนเปลี่ยนยังไม่สั้นเลยพอเปลี่ยนแว้วสั้นหมดเลย
    สั้นเฉพาะใช้ความเร็วครับประมาณ 80-100 อ่ะงับผม ทำไงดีครับผม

2. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    ไม่รู้อ่า

ใครช่วยตอบที

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ต้องกลับไปให้อู่ที่เปลี่ยนแก้ไขครับ

4. targa

223
    0
    16
    เง้ออออเง้อออทำไงดีๆๆใครรู้ช่วยที่ก๊าบบบกลับไปร้านแว้วเค้าก็สับอย่างให้
    แต่วันนี้จะไปตั้งศูนย์ถ่วงล้ออดุงับ
    ถ้าไมหายตายยยยยยยยยยแน่ๆๆ

5. targa

223
    0
    16
    หายแว้วววววววววววก๊าบบบบบบบ
    เปลี่ยนลูกหมากแล็คหายเลยครับผมมม

6. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ดีจายด้วยก๊าบบบบบ

7. ozmozizz

300
    3
    0
    ดีใจด้วยครับพี่กอล์ฟ

8. targa

223
    0
    16
    ขอบใจครับผม ดีใจเลยยยย
    ตอนยังไม่เปลี่ยนมันก็ไม่เสีย -*- พอเปลี่ยนเพลาแม่งเสือกเสียนี่ดิประเด็น -*- เลยต้องเสียค่าแรงสองรอบ -*- เกือบพัน ไอ้บร้าเอ้ย
    ลูกหมากแล็ค 700 55+สองข้างสบายตัวไป ค่าแรงอีกแล้วครับ 400 -*- รอบแรก 500

9. targa

223
    0
    16
    55ขอบอกครับว่าผมโดนร้านที่ไปทำหัวเพลามาแม่งเกือบทำเกียร์ผมพังไอ้เวรผมซื้อเพลามาทั้งเส้นมาสด้าข้างหนึ่งอีกข้างงงเป้นของฟอร์ด(ที่ร้านบอกว่าฟอร์ดกับมาสด้าใช้ด้วยกันได้โอเค) ผมก็ซื้อมาแต่เจ้ากำร้านดันใส่เข้าแบบไม่ได้ดุตาม้าตาเรือมันเล่นยัดเข้าไปเลย
    หัวเพลาผมก็ไปยันกันแม่งงงงเล่นเกียร์ผมจะพังเอาผมต้องเอาไปอีกร้านเป็นเพื่อนพ่อที่เปิดอู่เข้าว่างพอดีเลยจัดให้....กว่าจะถอดได้มันออกมาได้เล่นซะบอล็คพังไป 1 หัวน๊อต ขาด อีก มันใส่ได้ไง ฟร่ะ ไอ้บ้า
    แต่เจอพี่คนนี้เข้าจัดให้อย่างดี
    มีรูปประกอบ

10. ozmozizz

300
    3
    0
    เจออู่ชุ่ยๆก็เซ็งอ่ะครับ

รูปอยู่ไหนอ่ะครับพี่ ไม่เห็นมีเลย

11. targa

223
    0
    16
    จัดมาให้ดูครับงานที่แก้จากเรียนเชี่ยๆๆมาเจออู่นี้เยี่ยมโครตๆๆๆ
    ช่างคนเดียวเองคนตัวใหญ่ชื่อช่างยักษ์
    ส่วนคนเสื้อสีเขียวพ่อผมมเองครับช่วยกันโม

12. targa

223
    0
    16
    ต่อกันเลยนะส่วนอันที่เป็นแหวนๆเนี่ยจำไม่ได้เค้าเรียกว่าอะไรแต่ช่างจัดให้บอกว่าของเก่าเน่าได้ที่แว้วต้องเปลี่ยนกันน้ำเข้าไป อันละ 70 บาท อิอิ

13. ozmozizz

300
    3
    0
    ชอบกันชนอ่ะครับ

ดูกี่ทีก็ชอบ

14. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ช่วย up ครับ อิอิอิ

15. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แหร่มเลยครับ

ปล.รบกวนช่วยแนะนำอู่ด้วยนะครับโดยรบกวนระบุชื่อร้าน
    เบอร์ติดต่อและที่อยู่(ถ้ามีแผนที่จะดีมากๆครับ)เพื่อเป็นประโยชน์แก่
    สมาชิกในคลับสืบไปครับ(ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ)

16. targa

223
    0
    16
    ผมก็อยากจะระบุร้านให้อ่ะงับผมแต่พอดีมันเป็นอู่รถขยะกับรถน้ำงับผมของ เขตราชเทวีพอดีช่างยักต์เค้าเป็นช่างอยู่งับผมมแต่เค้าก็รับทำรถทั่วไปนะขอบอกเก่งจิงๆๆ ทำเรื่อยๆๆแต่มีคุณภาพแน่นอน
    แต่ถ้าอยากทำ ก็เดียวผมพาไปงับผมมม 0840702589 โทรมาหาผมก็ได้งับเดียวพาไปนะ

17. OJen

OJen New Member Member

22
    0
    0
    สวยมากคับ กันชน แดงแสบตาดีจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้