สอบถามเกี่ยวกับเสาhalfครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อยากรู้จริงๆครับ, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    คือถ้าทำไปแล้วจะมีผมกับการขายรถมั้ยครับ ขอบคุณครับ

1. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่มีครับ ไม่ต้องคิดมาก

2. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ผมว่าน่าจะมีผลดีด้วยซ้ำเพราะมันเป็นของตรงรุ่น

ไม่ได้เอามาใส่มั่วๆ ทำได้เลยครับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ถ้าทำออกมาดี สวย เนียนผมว่าขายได้ราคานะ มากกว่าที่ลงทุนไป
    แต่ถ้าเอาไปขายเตนท์เค้าก็จะบอกว่ามันไม่เดิมๆ รถแต่งแล้ว เจาะแล้วเสียราคา กลายเป็นจุดเสียซะงั้น แต่พอเตนท์ซื้อเข้าแล้ว เอาขายต่อมันก็จะกลายเป็นจุดดีไป..ซะงั้น

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าไม่ชนหนักมา รับรองราคาดีเหมือนเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้