อยากวางเครื่อง 2jz ge vvt i แต่อยากได้เกียร์ธรรมดา

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย jjauto, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jjauto

jjauto New Member Member

1
    0
    0
    อยากวางเครื่อง 2jz ge vvt i แต่อยากได้เกียร์ธรรมดา อยากรู้ว่า เอาเกียร์อะไรมาชนได้บ้างครับ แบบว่าแปลงไม่มาก และไม่บานปลาย แล้วเกียร์ธรรมดาของ เจ ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ หรือมีใครจะขายเกียร์บ้างไหมครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ไม่รู้ว่าเหมือนกับ 1J GE หรือป่าวที่เอาเกียร์ธรรมดาของ 1G มาชนได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้