สีคะแนนแบบนี้หมายถึงอะไรคะ?

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Daniella, 14 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    คะแนนสีเขียว = เห็นด้วย
    คะแนนสีแดง = ไม่เห็นด้วย
    คะแนนสีน้ำเงิน = ???

ตั้งแต่เล่นเว็บนี้ก็เพิ่งเคยเจอคะแนนสีน้ำเงินวันนี้นี่แหละค่ะ
    รบกวนดูภาพประกอบแล้วตอบทีนะคะ :eek:

ใครตอบได้ละเอียดและทำให้หนูเข้าใจได้
    จะส่ง "รูปพิเศษ" ที่หนูมีให้เลยค่า คริ คริ.. :D

ปล.เซ็นเซอร์ชื่อกระทู้หน่อยนะคะ ฮิๆๆ :p

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    My SISTER (การ์ตูนค่ะ) ใช่มั้ย เรารู้นะ :lol:

เข้าเรื่องก่อน ไม่รู้เหมือนกันว่าสีนี้แปลว่าอะไร แต่น่าจะเป็นสีที่ไม่มีผลต่อคะแนน หมายถึงไม่ว่าบวกหรือลบมาแล้วไม่ทำให้คะแนนเรามากขึ้นหรือน้อยลง เนื่องจากคนที่มากดมีคะแนนไม่เีพียงพอ (รึเปล่า)

3. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

ขอบคุณมากค่า.......

แต่พูดถึง ถ้าคนมากดเค้ามีคะแนนไม่พอ
    เค้าก็ไม่น่าจะกดลบหรือบวกคะแนนได้เลยนี่คะ
    เพราะต้องมี 1 คะแนนเป็นอย่างต่ำนี่นา..... >.<

ปล. เดี๋ยวรูปจะจัดส่งให้ภายหลังนะค้า... จุ๊บๆ ^*^

4. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

ถ้าตอบไม่ละเอียด
    พอจะมีสิทธิ์ได้ชม "รูปพิเศษ" ป่ะ ?

5. Daniella

968
    67
    0

หมดสิทธิ์แล้วค่าาาาาา :D
    เพราะคุณ nOxIeS ตอบละเอียดจนเข้าใจแล้วค่าาาาาา :p

6. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    .....

กระบะ พาเพลิน ถูกใจสิ่งนี้
  7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    55555555555555555

8. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    รู้สึกว่าได้นะ ไม่มีคะแนนก็สามารถกดโหวตได้เหมือนกัน แต่แค่ไม่มีผลต่อคะแนนที่โหวตไป :D

ปล. จะรอดูรูปนะจ๊ะ จุ๊บๆ

:cool:

9. Daniella

968
    67
    0

เดี๋ยวหลังไมค์เลยฮ้า..... :lol:

10. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    นี่เรามาช้าไปใช่ไหมเนี่ย จุ๊บ..จุ๊บ...:D:D:D

11. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เข้ามาหาความรู้คับ อิอิ

12. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สุดยอดครับ

ผลงาน จขกท.อ่ะนะ

13. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    อยากดูรูปพิเศษครับ

14. Daniella

968
    67
    0
    ไม่ให้ดูค่า..... :D

15. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ต๊าย เพิ่งรุ้เหมือนกันนะนี่ ของศิก้อมีคนกดมาละเปนสีน้ำเงิน :cool:

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

โธ่......!!! :D

กระบะ พาเพลิน ถูกใจสิ่งนี้
  17. แล้วทำไม คะแนนผมมัน ขึ้น เปนสีฟ้าๆ อ่าคับ

+โอ้RACING+ และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  18. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    มารอฟังคำตอบ......อิอิ...มีรูปพิเศษกันด้วย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้