Before & After

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    หลังจากรอคอยมา2เดือน

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สวยคร้าบบ ช่างไทยเก่งจิงๆ :D:D:D

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    นายปอไม่ทำแบบนี้มั่งเหรอ...อิอิอิ...หมายถึงหน้าแบบนี้นะ...

ว่าแต่...R11 หน้าตาแบบนี้คันแรกในคลับรึปล่าวหนอ...

ไม่เคยเห็นอ่ะ...สวย ๆ ...

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สีสวยครับ....ชอบ

5. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สวยจริ๊งจริง..แม่คุณเอ้ย...

6. pOR...

836
    2
    0
    ตอนแรกก็ว่าจะทำเหมือนกันตอนที่ชน แต่ผมอยากใส่รอบคันมากกว่า :D:D:D
    รู้สึกจะเป็นคันที่ 3 นะ หน้าแบบนี้มี พี่เอ แล้วก็พี่ เบิร์ด มั้ง :D:D:D

7. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เห็นสภาพ before แล้วน่าสงสารรถจัง
    เห็นสภาพ after แล้วอิจฉา ทำไมรถเรากลับมาเป็นเหมือนเดิมไม่ได้มั่ง T_T

8. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สวยจัง เห็นของเพื่อนแล้วของเราเก่าจัง

9. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0
    โห สวย เลย คับ ดีใจด้วยคับ ว่าแต่ กี่บาทคับ อยากทำมั่งอ่ะ สวยดี

10. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    สวยครับ สมกับที่รอนานตั้ง 2 เดือน :D:D

11. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อย่างงี้ต้องหาเจ้าภาพครับ..

ช่วงฝนตก..ฟ้าคะนอง..ลมแรงๆ..หมั่นเอารถไปจอดใต้ร่มเสาไฟฟ้า..เสาโทรศัพท์..หรือป้ายโฆษณา..ออกให้ห่างจากตัวรถ..แต่ให้อยู่ในระยะที่มองเห็น..ตั้งนโม 3 จบ..ตั้งจิตรให้มั่น..ภาวนาเลยครับ..เฉียดๆพอน่ะลูก..:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2009
  12. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    โห้ก็ของท่านพี่มันไม่เหลือให้ซ่อมแล้วดิ........มันคนละสภาพเลย :D:D:D

13. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สีใหม่อย่างเงาเลยอ่ะ อิจฉาาาาาา

เจ้าตูน ก็ใส่หน้านี้อยู่พักนึงนะ ตอนที่พี่ชนกะจะเปลี่ยนเหมือนกัน แต่เสียดายลิ้น หุหุ

ซ่อม จาก R ไปเป็น AE ซะงั้น อิอิ :D

14. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    แล้วไม่ใช้ AE ธรรมดา มันเป็น AE บดถนน..........เห็นล้อแล้วนึกถึงรถบดถนน เลย.......อิอิ :D:D:D

15. Wor_R11

Wor_R11 New Member Member

6
    0
    0
  16. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    แจ่มเลยครับ ออกมาสวยกว่าเดิมอีกแน่ะ..เด่วว่างๆไปเที่ยวจันท์ ดีกว่า เผื่อจะเจอ..อิๆๆ

17. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ปิ๊ง !!! :cool:

18. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ไฉไลกว่าเดิมเยอะ

19. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เห็นมะ เข้าคลับแป๊บเดียว ได้รถใหม่สวยกว่าเดิมมากมาย อิอิ

20. pOR...

836
    2
    0
    ผมเห็นด้วยกะเจ้แกนะเข้าแปปเดียว สวยเชียว ขนาดผมยังไม่ได้เข้าเลยแค่กำลังจะเข้า ยังโดนซะชุดใหญ่เลย :D:D:D

21. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    โฉมใหม่ไฉไลกว่าเดิม....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้