มาแล้วคับ แบบเสื้อคลับและสติ๊กเกอร์คลับ กำลังดำเนินการออกแบบ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ตามที่คุยกันไว้เมื่อมีทติ้งคราวที่แล้ว
    ช่วยๆๆกันดู และสรุปครับ
    จะได้เตรียมการผลิต......เรื่องแบบเด๋วผมลงให้ดูประมาณ
    4-5 แบบนะครับ ทั้งสติ๊กเกอร์คลับ.......สรุปได้จะทำการผลิตเลยครับ

กลัวมองกันไม่เห็น เลยลงดีเทล
    ขายให้ดูบางจุดเลยละกันคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2009
  2. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ชอบสีดำแบบที่1 แบบเทให้ทั้งใจ:):D
    เรียบ หรู ไฮโซ ติดดิน ชัดเจน :cool:

3. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เรื่องซื้อไม่เรื่องมาก

เอาแบบ 1 สีขาว 3ตัว เบอร์ M (ขอแบบ M จริงๆนะ แม่งบางเจ้า M ตัวเท่า L)

เรื่องแบบ ขอขัดใจนิดนึงว่ะ ไอ้ Skyline สีทองด้านหลังแม่งสูงไป เอาลงมาหน่อย เวลาใส่จะทำให้ดูไหล่ตก ไม่หล่อ

4. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ผมโหวตได้ป่าวครับ ผมชอบแบบน้าว่าวอะครับ ขาว แบบ1 แต่ทำมัยตรงหน้าอกเป็นตัวสีดำอะพี่หล่อไม่ทองทั้งหมดหรอพี่

5. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """""

ชอบแบบที่ 1 สีดำ
    เจ๋งหว่ะ

6. chon_er

chon_er New Member Member

18
    0
    0
    ชอบแบบขาว ดำ 2 ขาว 1 อะคัฟพี่หล่อ หากทำการผลิต ก้ออย่างละตัวเด้อ เบอร์ L

7. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    รูปที่1 เลยครับพี่หล่อ

สวยสุด

8. lorkode

552
    1
    0
    เด๋วพรุ่งนี้แบบที่ 3-4 จะตามมานะครับ
    เสื้อจะใช้แบบปักเอานะครับ.....ดังนั้นลายกราฟฟิก
    บนเสื้อ .....ผมจะไม่เล่นอะไรมานะครับ.....เพราะค่าใช้จ่ายจะได้
    ไม่สูงมาก เพราะถ้ามีลวดรายมากราคา....
    ก็จะแพงขึ้นไปอีก

จิงๆๆจะเอากราฟฟิกแค่ไหนก็สามารถ ไอเดียมี แต่ถ้าทำมันจะแพง
    เลยเอามาสักแบบให้ดู ขำๆ นะ อย่าไปสนใจ

มาช่วยกันดูครับ จะได้จบไวๆ........ครับ

9. chon_er

chon_er New Member Member

18
    0
    0
    เห้อพี่เรานี่สุดยอดไอเดียจิงๆ สวยหมดอะ อย่างว่าแหละคน ชื่อ หล่อ ทามอะไรมันก้อต้องออก มาแบบ หล่อๆๆอยู่แล้ว

10. lorkode

552
    1
    0
    แบบที่ 3-4 มาแล้วครับ
    อาจจะไม่แตกต่างเท่าไหร่ นะครับ
    เพราะ ยังอิง ความเป็น สกายไลน์ไว้เยอะหน่อย
    มาช่วยๆๆ กัน ดู เด๋ว พรุ่ง นี้ จะไป ตรเวน หา เสื้อแล้ว
    แล้วเด๋วจะมาลงราคา ค่า ผลิต บอกกัน ละกัน นะครับ

11. น้าว่าว

204
    1
    0
    แบบหมดยังวะ

เพราะเริ่มสนใจแบบที่ 3 ขึ้นมาแล้ว

เรื่องมากเหมือนเดิม Skyline ที่แขนเอาออกข้างนึงดิ

12. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ว้ากกกกกกกกก

ไม่ 1 ก็ 3 สวยทั้งคู่ ดีไซน์เยี่ยมว่ะน้องหล่อ อย่างโดน

แต่ยังคิดว่า แบบ1 แต่อย่างว่าวว่า ด้านหลัง คำว่า nissan skyline ต่ำกว่าอีกนิดหน่อย ขนาดคำว่า skyline ประมาณด้านหลังของแบบ3 ก็น่าจะหล่อ สวยมั้งวะ

ฝีมือเจงๆ ยกโป้งให้ 2นิ้วไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2009
  13. แบบที่...1...สีดำตัวหนังสือทองสวยโครตตตจ้า...เอา XL กับ S อย่างละตัวคับผม

14. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    สวยมาก ๆ ครับ น้องหล่อ ฝีมือการออกแบบยังคงดีเยี่ยมเลย

แบบที่ 4 ดูสวยดี

15. ZAZI

ZAZI Member Member

38
    0
    6
    สวยๆๆๆๆๆ โหวดให้แบบที่สองอะคับหล่อ
    ถามนิดเดียว ถ้าผมเอาไม่ปัก พอลนิวแมนได้ปะ แต่ไม่ได้ก้อเอาอยู่ดีแหละ
    แทงยู

16. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    แบบสามสวยดีครับพี่ แต่ sky ตรงแขนเอาออกข้างนึงก็ดีนะพี่ ดูมันเยอะไปนะ

17. IBaTaGiMoNo

IBaTaGiMoNo New Member Member

36
    0
    0
    อ้าว มาใหม่แล้วเหรอ สวยๆเลยครับ
    เพิ่งให้ตัวเก่าต้นไปเอง เหอๆๆๆ
    ขอสั่งสักตัวได้ป่าวครับ เก็บตังค์ที่ปอง หรือบอมได้เลย 555+

18. ผมชอบแบบที่ 2 อ่ะพี่หล่อ แต่เสียงส่วนใหญ่ว่าไงผมว่าตามครับ...ผมเอาเบอร์ XL ครับ

19. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    แบบใหนก็ได้ขาว 1ตัว ดํา 1 ตัว M นะ

20. lorkode

552
    1
    0
    ประมาณวันอังคาร จะได้เห็นแบบ สติ๊กเกอร์ คลับ
    ครับ.......น่าจะมีมาให้ชม สัก 4-5 แบบเหมือนเดิม
    แต่รอบ นี้น่าจะกระชับ ชัดเจนกว่า ชุดก่อนๆๆเยอะนะครับ
    ยังใงช่วยกันโหวต ช่วยกันสรุป จะได้ จัดทำซะที....รอกันมานานแล้ว

จะได้สิ้นสุด การรอคอยยยย...............สักะที

21. golf b11

211
    4
    18
  22. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    แบบ 1 กับ 3 เพราะมันคล้ายๆๆกัน :D

23. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    1 กับ 3 คับ

24. lorkode

552
    1
    0
    แบบสติ๊กเกอร์ คลับ......เอามาให้ยลกัน
    ประมาณ 5 แบบ.............เอาจิงๆๆผมยังไม่ค่อยชอบ
    เท่าที่ควร ลองๆๆดูกันก่อน........เด๋ว ดูไอเดียท่านอื่น
    แล้ว เด๋วลอง ออกแบบเพิ่มเติมให้ดู ครับ.........วันนี้ง่วงโคตร
    เด๋ว จะจัดให้ ดู กัน ไปเรื่อยๆๆ ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มิถุนายน 2009
  25. golf b11

211
    4
    18
    พี่หล่อคับ พื้นดำตัวหนังสือทอง เวลาตัดออกมามันไม่มืดหรอคับพี่

26. lorkode

552
    1
    0

ถ้ามันดร๊อป หรือมองไม่เห็น อาจจะปรับ เป็นสีเหลือง 3 Mแทน
    น่าจะไม่มืดไปนะเท่าที่รู้.........แต่พี่ว่าทอง ไม่น่าจะ ดร๊อปเท่าไหร่
    ที่สังคัง........มันดูดีมีชาติ ตระกูกว่าสีอื่นๆๆ นะ........เอาฟามหมายด้วยแหละ

27. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    ออกแบบสวยจัง.....สั่งทำเมื่อไรเอาด้วยคนครับ......

28. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    สวยๆ เอาตามนั้นเลยพี่

29. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    เชียร์สติกเกอร์แบบที่ 3 และ 5 สวยทั้งสองแบบเลย

โหวตดีมะ ถ้าทำเมือ่ไรเอาด้วยนะ

อย่างที่น้องหล่อว่า สีทองดูดีมีชาตตระกูล หรือให้ออกมาเรืองแสงก็ดูดีนะ

30. น้าว่าว

204
    1
    0
    กราบเรียนไอ้คุณน้องหล่อลากใส้ที่เคารพ

คุณเมิงเปิดกระทู้โชว์ล้อกะละมังให้ใวเลยว่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้