ราคาค่าติดตั้งตัดหมอกหน้ากลม จะอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ถ้าเราเอาตัดหมอกไป กับ สวิทช์ แล้วมันต้องใช้อะไรอีกมั้ยครับ บ้านอยู่แถวเขตดุสิต ถ้าได้ที่ใกล้ก็จะดีครับ

2. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    ผมก็เพิ่งติดมาครับที่ตลาดพูลทรัพย์นะครับ ราคาไฟรวมกรอบด้วยนะครับ 2400 แต่ผมให้ตดตั้งให้ด้วยก็เพิ่มอีก300 ประมาณนี้ครับไม่รู้ใครมีที่ถูกกว่านี้รึป่าวนะ ดูๆเอาก่อนใจเย็นๆ

3. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    เพื่อนผมติดมาพร้อมสายไฟ 300 คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้