อยากได้สปริงโหลด....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mek_kab, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mek_kab

mek_kab New Member Member

26
    1
    3
    อยากได้สปริงโหลด.... ไปเปลี่ยนยางแก้มเตี้ยมา แล้วมันโด่งๆ ไงไม่รู่ดิ มันหน้าเกลียด อยากได้สปริงโหลดมือ 1 หรือ 2 ก็ได้ที่ดีๆ แต่ราคาเบาๆ (B14 ) ช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ ถ้ามีรูปก็ช่วยลงให้ดูหน่อยนะครับ.... ขอบคุณครครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ลองดูในบอร์ดซื้อขายนะค้าบ

3. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    เลือกที่เหมาะกับกับโช๊คด้วยนะครับ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้