หัวเทียน sr20 de ve det

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย zxcvb, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zxcvb

zxcvb New Member Member

48
    2
    0
    SR20 ท่านใช้ หัวเทียน เบอร์อะไร ของยี่ห้ออะไร
    แก๊ส กับไม่แก๊ส ใช้เบอร์อะไร รบกวนขอคำแนะนำ หน่อยครับ ถ้าจะให้ดี ชี้เป้าให้หน่อยซื้อที่ไหน ราคา รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ:car::car::car:

2. zxcvb

48
    2
    0
    DENSO เบอร์อะไร แล้วก็ NGK เบอร์อะไรครับ รบกวนทีครับ

3. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ใช้ ngk iridium เบอร์ 7 อยู่ครับ คบแก๊สด้วย

4. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ตามนี้ครับ :D:D:D

5. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ผมใช้ NGK IRIWAY R เบอร์8ครับ รถใช้น้ำมันครับผม

ซื้อที่วิเชียรยนตการซอยหลังคลองถม

เค้ามีNgkทุกเบอร์อะครับ แพลทตินั่ม อิริเดียม จนถึงธรรมดาสุดๆ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=205465

หรือแบบใช้ร่วมกะแก๊สก็มีนะฮะ ไปดูเผื่อได้ของแต่งติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วย อิอิ

6. zxcvb

48
    2
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบ ขอให้รวย ขอให้หล่อ ทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้