GunEang Servic

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ภาพหลังจากการทามงานของ GunEanG Servic

2. tee kmit

281
    4
    0
    บรรยากาศก็เป็นใจมากคับ
    ฝนตกไม่หยุดเลย

3. tee kmit

281
    4
    0
    มีแต่รถแรงๆสวยๆคับ
    ยกเว็น B13ของผม
    สู้ครายไม่ได้เลย

4. tee kmit

281
    4
    0
    เบียร์หมดก็ตึงๆกัน
    แล้วก็แยกย้ายกันไปต่อ.....
    เฮ้ย...ไม่ช่าย กลับบ้านคับ

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ผมว่า มันจะไม่ค่อยชิว ก็ตอนอยู่บนถนนนี่แหละ

แต่ล่ะคัน เฮ้อ........

6. อ่าวไปนอกรอบกันหรอครับ ทำไรกันเปลี่ยนสถานที่กินเบียรึ อิอิ
    แล้วรถสุธีทำไรมาอีกอ่ะครับ??
    ปล.ประธานครับ ทางฝั่งผมหาสถานที่ มีตติ้ง ได้แล้วนะ ลานจอดรถเบ้อเริ่มเลย แต่ผมไม่ได้เป็นคนหาหรอก ยกความดีความชอบให้สมิงมันครับ กลัวมันลืม เลยมาโพสบอกก่อน ไม่รู้มันบอกไปยัง อยู่ในสวนสนุกตรงข้ามแฟชั่นไอส์แลนด์อ่ะ ชื่อไรวะ วันเดอเวิล หรือ วันเดอแลน วะกูก็ลืมว่ะ ยังไงถ้าสงสัยลองคุยกับมันดู เผื่อคราวหน้าพวกท่านอยากจะมีตติ้งสัญจรบ้าง เห็นมันว่าจอดรถได้ แต่ตรงนั้นมีร้านค้าเค้าไม่ว่าไรแต่ก็คงต้องช่วยเค้าซื้อเบียไรงี้หน่อยอ่ะ จอดได้ถึงประมาณ 5 ทุ่มมั้ง ก็โอเคนะ ยังไงก็ลองดูละกันครับ.....

7. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    อาท กินเบียด้วยหรอ - -

เหอๆ ไม่เคยเห็น

แล้ว รถนายสุธี ทำอารายเพิ่มอ่า

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    Wonderland จ๊ะนู๋ฉัตร

9. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ไม่ค่อยชิวอะดิ

10. Nat_mo

781
    15
    18
    คุยกับ สมิง แล้วครับ

มิตติ้งรอบหน้า Wonderland แน่นอนครับผม

ปล. ทำไมมีแต่คนถามว่ารถ สุธี ทำไรมาเพิ่ม ถ้าบอกว่าชุดใหญ่จะมีใครเชื่อมะ หึหึ

11. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

Wonderland ระวังยุงนะ ยุงเยอะมาก

มะก่อนไปบ่อยอ่ะ

12. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    wonder world ครับ ไม่ใช่ wonder land หรือจะเอา wonder เขียวซองนึง...อิอิ

13. 5555+ ตกลงวันเดอไรกันแน่เนี่ย งง แล้ว บ้านอยูใกล้ แต่ไม่รู้จักอีกกรู อิอิ แต่จัดไปสมิง วันเดอเขียว อิอิ

14. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ก็เล่นไปได้เนอะ ปะโธ่

15. Nat_mo

781
    15
    18
    วันนี้ผมจะไป นั่งปั้มอีกแล้วล่ะ

16. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อยู่ถึงกี่โมงอ่าค่ะ เหงา ตามประสาคนอกหัก เด๊วตามไป คริๆๆๆ

17. Nat_mo

781
    15
    18
    นัทจะอยู่กันประมาณ ตั้งแต่ห้าทุ่ม ถึง ตีหนึ่ง

วันไหนนัทไปกันอีกก็จะมาโพสไว้ นั่งกินเบียร์ชิวๆ เปลี่ยนบรรยากาศเล่นๆ

18. tee kmit

281
    4
    0
    ชิวๆกับบรรยากาศดีๆ

19. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เร็วๆ นี้เตรียมตัวนะเพื่อน สุธีกลึงน็อตให้ผมแล้ว งามมาก เดี๋ยวไปจ่ายค่าแรงกัน 555

20. ปั๊ม ปตท. ที่เดิมอ่ะหรอ ท่านประธาน อยากไปด้วยจังแต่พักก่อนดีกว่า ไม่มีตังแระครับ
    ท่านอาท : กลึงน็อตไรวะท่านอาท อยากรู้ๆ?? อิอิ

21. tee kmit

281
    4
    0
    อานะ งานเล็กๆน้อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้