หาอะไหล่ ใครมีไฟท้ายด้านขวาบ้างครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย greatnotgood, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    พอดีพี่ผมยืมรถไปแล้วดันเอาไปชน ไฟท้ายขวา(ฝั่งคนขับ) แตกเป็นรู เซ็งเลยใครพอมีบ้างครับ

พอดีไม่ได้เข้านานเห็นกระทู้พี่วัฒน์ ที่มีคนเอารถไปทำกับพี่ พี่คิดยังไงครับ พอดีสนใจ
    รบกวนขอเบอร์พี่วัฒน์ด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ

2. num 5083

num 5083 New Member Member

69
    0
    0
    ผมนัดพี่วัดวันอาทิตย์

3. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ที่เซียงกงพระราม 5 มี

4. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ....up....

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
    แล้วที่พระราม5มีบั้นท้ายไหม...เอาขาวๆอวบๆ

ปล..ช่วงนี้ผมงดรับทำรถให้เพื่อนๆครับเนื่องจาก
    สถานที่บ้านกำลังต้องปรับปรุงต่อเติมบ้านไม่สะดวก
    ในการรับทำงานที่ต้องใช้พื้นที่มากๆครับ........
    ต้องรอให้บ้านสร้างเสร็จก่อนครับ...แล้วจะมาบอกอีกที...
    ฝากช่วยกระจายข่าวด้วยครับ...(ถ้ายังไงโทรเข้ามาได้
    ถ้ารถมีปัญหาจริงๆ)....
    .....จริงไหม..คุณโอวันติน....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2009
  5. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    มีแต่ท้ายดำๆ ใช้ได้ปะ

รีโมทใช้ได้ยังครับพี่

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    .....รีโหมดๆๆๆๆๆๆๆ.....

มันใช้ได้ตั้งแต่ซื้อแล้ว..แต่ไม่มีเวลาติดเอาแค่ต่อไฟเข้า+กับ-
    แล้วดูไฟกระพริบมันสวยดีไม่ได้ต่อกับระบบเบื่อๆก็กดให้มันดัง
    เล่นหนุกดี..........:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    ว่างๆๆจะให้ดูของแต่งใหม่เพิ่งลงกำลังจับอาการอยู่ถ้าครบตาม
    ที่กะไว้แสดงว่ามันช่วยระบบบางอย่างของเครื่องดีขึ้น.............
    แล้วจะมีตามมาอีก...ลับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:p:p:p:p:p:p:p
    ไปดีกว่า...ซุ่มๆๆๆๆๆๆๆ;););););););););););););)

7. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

ไว้รอพี่วัฒน์สะดวกแล้วช่วยแจงด้วยแล้วกันครับ
    ถึงตอนนั้นคงมีหลายอย่างให้ทำเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้