ถึงคุณพี่แมนคับสอบถามเรื่องสติ้กเกอร์Clubคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    สืบเนื่องมาจากสมาชิกHLCเจอกันแต่ไม่รู้ว่าเป็นสมาชิกHLCเหรอป่าวเป็นไปได้ไหมที่สมาชิกใหม่ๆอย่างผมจะขอสติกเกอร์HLC CLUBหรือเพื่อนๆท่านอื่นจะเอาด้วยจึงจะถามท่านประทานแมนว่าในงานมิตติ้งที่นครนายกพี่แมนจะเอามาแจกหรือหักค่าใช้จ่ายในการทำ1เสียงที่อยากได้ท่านอื่นมีความเห็นเช่นรัยคับ

ST190...Set...bo ถูกใจสิ่งนี้
  2. อับดุล

อับดุล Member Member

99
    10
    8
    ใจเย็นครับ..... ใครจะได้อะไร ยังไง เมื่อไหร่ ทางพี่ๆ เค้าจะติดต่อไปเองครับ.... ดูรายเซ็นหลายๆคนดูครับ บ่งบอกไว้อยู่แล้ว อย่าไปยึดติดอะไรมากเลยครับ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ช่าย ๆ คับ
    อย่าเพียงแต่ว่า ต้องการมีติ้กเกอร์ติด
    เหมือนคนอื่น ๆ แต่ลองเข้ามาคุย เข้ามาเล่น
    ไปมิตติ้งดูคับแล้วจะรู้ว่า มิตรภาพ สำคัญกว่า
    เพียงแค่สติ้กเกอร์แผ่นเดียวนะคับ
    ถึงการที่มีติ้กเกอร์แปะ แต่ถ้าเราไม่ได้มามิตติ้ง
    ไม่ได้มาคุยกัน แล้วจะรู้จักกันได้อย่างไรอ่ะคับ จิงป่ะ
    ขอโทษที่เขียนเยอะไปหน่อย
    คงไม่ว่ากันนะคับ

INTER_ZONE และ ST190...Set...bo ถูกใจสิ่งนี้
  4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    กำลังดำเนินการอยู่ครับ...

INTER_ZONE และ ST190...Set...bo ถูกใจสิ่งนี้
  5. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ตามนั้นคับ รถผมเองยังไม่มีสติกเกอร์ติดเลยคับขนาดเข้ามาในคลับก็นานแล้วนะคับ
    อย่าซีเคลียดเลยคับผม อิอิ

6. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ถูกต้องนะครับ

7. เด่วแมนจัดห้ายยยยยยยย มั้ง อิอิ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามพี่ๆน้องๆ ทุกๆท่านว่า ตามข้างบน เลยนะครับ

แล้วเจอกันนะครับ

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    รอสักคี่ครับ

10. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ใช่ครับ...อย่าไปยึดติด
    มิตรภาพสำคัญกว่า
    แต่.........ก็อยากได้เหมือนกันอ่า...แหะแหะ

11. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    ใช่ครับ อย่าไปยึดติดกับสติกเกอร์อย่างเดียว ความรู้สึกดีๆมากกว่าครับ

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    งึมๆๆๆ อยากได้มั่ง

13. ประทานคงกำลังเตรียมตัวอยู่มังคับ
    ใจเย็นๆๆๆนะคับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆๆนะคับ

14. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อดทนรอหน่อยนะครับ คลับนี้ไม่เหมือนชาวบ้านเค้าหรอกครับ

เหตูผลก้อเพราะว่าถ้าใครเข้ามาปุ๊บเรายังไม่รู้นิสัยใจคอกันเกิดให้สติกเกอร์ไปแล้วเอา

ชื่อของ HLc ไปใช้ในทางที่ไม่ดีเหล่าสมาชิกทั้งหลายก้อจะพลอยเดือดร้อนกันไปด้วย

หวังว่าเข้าใจนะครับ อะไรที่ได้มายากคุณค่ามันก้อจะมีมากขึ้นเช่นกัน

15. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ตามเจ๊ครับ

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อับปรี กับ เจ๊ฮั่ง พูดถูกใจว๊อย 5 5 5 5+

ใจเย็นๆครับ เรื่อยๆ คบกันนานๆ ถ้าติ๊กเกอร์ทำให้มีเพื่อนดี มิตรที่ยาวนาน ผมว่า มันคงอยู่ได้ไม่นาน ก็คงลอก คงซีดไปตามกาลเวลา...

แต่ถ้าไม่มีติ๊กเกอร์ แล้ว มิตรภาพยังมี เพื่อนดีๆยังอยู่ อันนี้สำคัญกว่าครับ..

17. พูดถูกใจทั้งนั้นเลย

18. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    อยากได้เหมือนกันคับ แต่เวลามีมิสติ้ง ผมไม่ค่อยมีเวลาว่างอ่าคับ ถ้ารับจัดส่งทาง ไปรษณีย์ ด้วยยิ่งดีคับ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  19. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    อิอิ พี่ๆพูดกานไปหมดหล่ะ

20. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตามเพื่อนๆเลยครับ ต้องมามิตติ้งบ่อยๆ

21. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    อืมๆๆ ตามนั้นอ่ะ ใจร่มๆๆๆ

22. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    คุณป้อมพูดซะโดนใจผมเลยคับซึ้งจิงๆคับ รับทราบทุกปะการคับ

23. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ตามนั้นเลยคับแน่นอนที่ซู๊ด อิอิ
    งึมๆๆๆ พี่แมนจัดให้นู๋ตั้มด้วยนะ หุหุ

24. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยินดีกับ สมาชิกใหม่ ทุกท่านด้วยครับ

25. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เดี๋ยวรอ พี่ โจ้ นนท์ ผมมาพูด

ทุกท่านจะเข้าใจความหมายของคนที่มีสติกเกอร์

ชิมะ.....

26. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ซึ้งจัง คลับนี้......

27. ซึ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

28. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    มิตรภาพมีความหมายมากกว่าอย่างอื่น.....จริงๆๆ

29. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยากได้มั่ง.....ฮิฮิ...ตังนะ..ไม่ใช่ ติกเกอร์

30. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ของเก่าแลกของใหม่ได้ไหม 555 ของเก่าเยินแล้วๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้