มีปัญหากี่ยวกับการตอบPM อ่ะค่ะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bigkiss, 9 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigkiss

bigkiss New Member Member

82
    3
    0
    :)รบกวนพี่ๆช่วยหน่อย คือว่า ไม่สามารถ Pm ได้มันขึ้นว่า
    You have turned off private messages. You may not send private messages until you turn them on by editing your options.

ไม่รู้ทำยังไง ทำไม่เป็นอ่ะค่ะ
    ขอคำอธิบายแบบละเอียดนิดหนึ่งน่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ:)

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    ลองเข้าเมูนูด้านบนตามนี้นะครับ
    แผงควบคุมส่วนตัว >> หัวข้อการตั้งค่าและตัวเลือก >> แก้ไขตัวเลือก
    เสร็จแล้วเลื่อนลงไปดูที่หัวข้อ ข้อความส่วนตัว เลือก "เปิดใช้งานข้อความส่วนตัว"
    แล้วก็ เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยนครับ จากนั้นก็ทดลองได้เลย
    :)

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เห็นภาพเลย ขอบคุณด้วยครับ

4. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ถ้าไม่หายอาจเป็นที่วินโดว์

5. Creta

Creta New Member Member

57
    0
    0
    ขอบคุณครับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ชัดเจนครับ

7. bigkiss

bigkiss New Member Member

82
    3
    0
    ขอบคุณมากเลยค่ะ สำเร็จแล้วค่ะ:)

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้