สิงห์มอไซค์ ทุกประเภทช่วยกานหน่อย เร็ว....

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย sosweet, 29 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    :sad: แก๊งซิ่งที่วันๆ เอาแต่สร้างความวุ่นวายหั้ยสังคม ช่วยทำตัวหั้ยเปนประโยชน์ด้วยการออกมาจาก กะลาแล้ว เข้ามาใน RCWAB.NET สมัครเปนสมาชิกเข้ามาคุย คุ้ย กันสารพันเรื่อง แต่ถ้าคิดที่จะเข้ามาแล้วยังเปนตัวป่วนของท้องถนน น้ำหวานม่ายยินดีต้อนรับนะค่ะ จะมีรถหรือม่ายมีรถก้อด้าย เข้ามาคุยกัน แบบขำๆๆดีกว่านะ อยากหั้ยช่วยโพสเข้ามากันเยอะๆนะค่ะ:D

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เห็นด้วยครับ

3. sosweet

227
    4
    0
    นึกว่ามีเราเหนด้วยอยู่คนเดียว

4. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ใครๆเขาก็อยากเป็นคนดีกันทั้งนั้นเหละ หวาน

5. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ช่ายแล้น

6. sosweet

227
    4
    0
    ลัลๆลามีฟามสุข ที่มีคนมีจิตสำนึกเดียวกันมาเหนโด้ย

7. Tom EG

1,000
    3
    0
    ไม่มีคลิกอะเข้ามาคุยได้ป่าว

8. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ได้ครับ ยินดีตอนรับ

9. Tom EG

1,000
    3
    0
    แล้วว่างๆจะมาแจมคับ แงบแงบ

10. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0
    มีแต่มิโออ่ะคับ คิดว่าคงคุยด้วยได้นะครับ อิอิ

11. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ได้ครับ.....เรารวมหมดละครับ ....ออโตเมติก....อิอิอิออ

12. sosweet

227
    4
    0
    ยิงลี ต้อนรับค่ะ

13. num-k2

num-k2 New Member Member

17
    0
    0
    ขอ แนะนำ ตัว หน่อย นะคับ

เรา ชื่อ น้าม
    บ้านอยู่ รังสิต
    ขับ ฟีโน่

14. nouht_e30_hihop

nouht_e30_hihop New Member Member

87
    1
    0
    ก้อว่ากันไป....เหอะๆๆแต่เด็ก ตจว มันจะรู้ประส่าใหมเนี่ยเหอะๆ.....แถวๆบ้านผมบางคนยังไม่มีอีเมลเลยอะอิอิ

15. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    คืออะไร อธิบายหน่อยไม่เข้าใจ

16. sosweet

227
    4
    0
    เขาก้องงงง เหมือนกัน

17. juntcivic

1,549
    34
    0
    อืม

น่าจะหมายถึงที่ ตจว. เด็กๆเขายังไม่มีคอมและไม่เคยใช้คอม เลยไม่สามารถเข้ามาสมัครในเว็บได้ มั้งครับ:):)

18. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0
    นับถือ@กระทู้นี้สุดๆ

ปรบมือๆๆๆก่อนเลย แต่ก่อนเราก็เคยเป็นแบบนั้นล่ะ แต่พอเริ่มทำงานก็คิดได้ เราว่ามันไร้สาระมากๆ
    มาคิดย้อนไปโอ้โหเราไม่น่าทำอะไรแบบนั้นเลย คิดว่าตอนนั้นรถแรงแล้วเจ๋งเหรอพอโตแล้วมันคิดได้
    เราไม่น่าเลย เสียดายน้ำมันจริงๆ ตอนนั้นมีคอนเซ็ปด้วยน่ะ "วิ่งบ้าคลั่งก็ยังรักเธอ"55555555555
    ปัญญาอ่อนเนอะ ทำไปได้ เสี่ยวแดกจริงเลยเรา......ขอบคุณคุณ น้ำหวาน ที่ตั้งกระทู้ครับ.....
    ไม่มี Click แต่ชอบกระทู้

19. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยังดีครับ

ผมสิแย่ ตอนหนุ่มๆขี่มอไซยืซิ่งชนคนตาย และเพื่อนที่มาด้วยก็บาดเจ็บส่วนผมถ้าไม่ได้หมวกกันน็อค ผมว่าผมตายไปแล้ว จนทุกวันนี้แขนผมทั้ง 2 ข้างใช้งานไม่เหมือนเดิมแล้วครับยกของหนักก็ไม่ได้ :cry:

20. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0
    งั้นเราก็ต้องช่วยกัน รณรงค์เลิกซิ่งกันซะทีครับ ช่วยชาติด้วยครับพี่ มีลูกบอกมีหลานบอกหลานแค่นี้ ประเทศไทยก็ดูดีขึ้นแล้ว

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    ช่ายครับอย่างนั้นเลย

22. คนนอก

คนนอก Guest

0
    0
    0
    ดูนิดเดียวเอง

แถวหนาสะพานแดงเล่นทุกเสาอิทิตเลย นั่งกินก๋วยเตี๋ยวข้าง ๆ ทางโดนจับไปเฉย ตำรวจไทยนี้ก้อจะเอาตังอย่างเดียวเลย T^T

23. juntcivic

1,549
    34
    0
    แย่จัง จับมั่ว

24. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- กาทู้ดี ต้องขุด ขึ้นปายยยยยยยยย

25. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .....ความคิดดีมากๆเลย....อยากทำดี....ผมก็อยากทำดี.....มีดีให้ผมทำปล่าวคับ....

...เริ่มจาก..ช่วย ลดพลังงานน้ำมันบิดช้าลง ...ป้องกันโลกร้อน.....

26. Project_L

873
    8
    0
    ป้องกันมิได้ ตอนนี้ทำได้แต่ ยืดเวลาและ รอคอย ครับ

27. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แหม สมัยนี้ต้องมีเน็ท เข้าถึงกลุ่มคนได้ทุกประเภท

ขอบคุณผู้ให้บริการ Partner ต่างๆที่ทำให้พวกเราใช้เน็ทได้ถูก

28. Project_L

873
    8
    0
    -.- ถูกกะตัง หรือ ถูกต้อง หว้าเหอๆ

29. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    คิดดี ทำดี

30. Project_L

873
    8
    0
    เราทำได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้