หวัดดีค๊าบขอสมัครเปนสมาชิกใหม่ด้วยนะค๊าบ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย boy wc, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    พึ่งได้รถมาอาทิตย์ก่อนหน่ะคับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊าบ ชือ่ บอย คับ อายุ 30 หน่อยๆ สงสัยจะแก่สุดในคลับ อิอิ :D

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    หวาดเดคร้าบบบบ

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ดีครับ เด็กใหม่เหมือนกันครับ ^ ^

4. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเลยนะครับ

ไว้มามีทติ้งกันครับ

5. boy wc

132
    0
    0
    หวัดดีทุกๆคนคับ มิตติ้งหน้าขอแจมด้วยคนค๊าบบบ:D

6. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ.......ชืื่อน๊อตครับ 30 กว่าๆเหมือนกันครับ

7. boy wc

132
    0
    0
    งี๊คอเดียวกันๆ อิอิ :D ผมอยุ่แถวแจ้งวัฒนะกับลพบุรีคับ ไปๆมาๆ ถ้านอกรอบตอนอยู่กรุงเทพจะไปแจมด้วยค๊าบ:D

8. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    หวัดดีค้าบ...

9. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับพี่ เย้ ๆๆๆๆ
    ป่มทัดนะงัฟ งุงิ ๆๆ

10. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    Welcome to MR2 Club kaaa

11. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    ผมก้เพิง่เป็นครับแต่ยังไม่ได้รถเลยครับ แอบไปดูรถคุณนัทมาก็รูสึกชอบ แต่ราคาแรง รถก็แรงเหมิอนกันครับ แล้วคุณได้มาเท่าไรครับขอดูรูปหน่อสิครับ

12. boy wc

132
    0
    0
    ได้มาราคา หกแสนสองคับ มีชุดแต่งกะล้อ 18 ไต้หวันคับ ก็เตรียมงบเปลี่ยนของแต่งไว้นิดหน่อย :D
    เข้ามาดูแนวทางเพื่อนๆน้องๆในนี้ก่อนฮับ เมื่อวันก่อนไปจัด พวงมาลัย KEY'S RACING มาแว้ววว:D

13. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    หวัดดีครับเลข3นำหน้าเหมือนกัน

14. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบบบ

ปอ ลอ ไม่น่าเชื่อว่าน็อต 30 แล้วอ่ะ... :confused::confused::confused:

15. หวัดดีครับ พี่บอย ยินดีต้อนรับครับ

ผมชื่อ ยอด นะครับ อายุ 18 ปี ขับ MR2 สีแดง สภาพเดิมๆ ที่สุดใน club ครับ เจอกันทักได้เลยครับ (สังเกตง่ายๆ ครับ ถ้าเจอสีแดงสดๆ เดิมๆๆๆๆ ไม่มีชุดแต่งอะไรเลย แสดงว่าเป็นผมเองครับ) :D

แก้ไขล่าสุด: 24 มีนาคม 2009
  16. notjambar

163
    1
    0
    ทำไมครับไปท์ ไม่น่าเชื่อหรอครับ อิ อิ อิ ไม่กินเหล้า สูบบุหรี่ อ่ะนะ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    น๊อต 32 แล้วววว:D

17. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    ยินดีตอนรับเข้าคลับนะครับ ผมชื่อ noom ครับ เข้ามาเป็นสมาชิกแล้วต้องมามิดติ้งด้วยนะ

18. jasma_arm

277
    1
    0
    เอ้ยคุณนีอตไม่กินแล้วเปิดร้านอะ ไม่ทรมารหรอคับ แบบเหงเค้ากินแล้วไม่อยากมั่งรึ เปงอามอะวดแหลกของตรูเอง คิคิ

19. notjambar

163
    1
    0
    เรื่องของเรื่องกินแล้วแพ้ เลยไม่กินดีกว่า (ผมกินเหล้าแล้วมือแตก) :D

20. boy wc

132
    0
    0
    อยู่แจ้งวัฒนะเหมียนกันเลย กลับกรุงเทพจะไปขอคำชีแนะบ้างนะค๊าบ อิอิ เปิดคาร์แคร์อยู่ลพบุรีค๊าบผม:D
    เอ.....แล้วคุณน๊อตเปิดร้านเหล้าเหรอคับ จะได้ไปอุหนุนค๊าบบบ:D

21. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0

ยินดีคร้าบบ :D:D:D

22. notjambar

163
    1
    0

เปิดแผ่นอยู่ร้านเหล้า(ผับ)ครับ เปิดแถว ม.ธรรมศาสตร์รังสิตครับ ว่างๆ ไปกันนะครับ

23. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เอ๋ม่ายกินเหล้า ม่ายสูบบุหรี่...
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    นั่นมันเมื่อ 3 ปีที่แล้ว อิอิ ตอนนี้กลับมาเที่ยวเหมือนเดิม กินเหล้าบ้างนิดโหน่ย อายุยังไม่ 20...ช่างกล้าพูด 23 แล้ว ไม่รุมีใครในคลับเด็กกว่านี้เป่า :rolleyes:

24. jasma_arm

277
    1
    0
    พี่อามอะเด็กสุด เชื่อดิ ดูหน้าตาได้ แอ๊บเด็กสุดๆๆ

พี่บอยก้อม่ายถึงหรอกสามสิบอะ

แค่ยี่เก้าเอง เอิ๊กๆๆๆๆ

25. boy wc

132
    0
    0
    แหมมม วาจาน่าฟังจิงๆนะน้อง 5555 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้