จากเชียงใหม่ครับ ในที่สุดก็ได้ขับซะที

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย NINJA ENGINEER, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NINJA ENGINEER

NINJA ENGINEER New Member Member

20
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ใช้เวลาทำมาหลายเดือนกว่าจะเรียบร้อย ต่อไปคงต้องเข้ามาขอคำแนะนำบ่อยๆ
    ขอบคุณ คุณอ็อด คุณตู่ คุณต่อ ที่ช่วยหาของให้ และให้คำปรึกษา เพื่อนๆใครมาเชียงใหม่โทรหาได้นะครับ ต๋อง 081-9508787

2. NINJA ENGINEER

NINJA ENGINEER New Member Member

20
    0
    0
  3. NINJA ENGINEER

20
    0
    0
  4. NINJA ENGINEER

20
    0
    0
  5. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    หล่อครับ ขาว สะอาด เรียบร้อย ถ้าเป็นสาวๆก็ตาม Concept เลย ขาว สวย หมวย อึ๋ม d[^_^]b

6. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ขาวสวยครับ

7. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    สวยมากครับครบดว้ย

8. joe_mazarine

joe_mazarine Member Member

134
    0
    16
    หล่อ................เหลือ ๆ เลยครับ.................... Enjoy your Starlet

9. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    สวย มากกก คับบ

10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สิ้นปีนี้พี่ก็ไปแข่งรถงานฮอนด้านะครับ
    ที่ จัดการพืชสวนโลกครับ

11. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    สวยครับ

12. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
  13. atop_dna

atop_dna New Member Member

50
    0
    0
    วันนี้โทรไปคุยด้วยและขอบคุณที่ให้คำแนะนำคับ

14. NINJA ENGINEER

20
    0
    0
    อยู่เชียงใหม่ใช่มั้ยครับ วันหลังมีมิตติ้งเรียกด้วยเน้อ :)

15. NINJA ENGINEER

20
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับที่มาชม แต่คงเก็บรายละเอียดอื่นอีกครับ ปัญหาที่พบตอนนี้คือ
    1.เปลี่ยนดิสเบรคหน้า หลัง เป็นของ82แล้ว แต่รู้สึกหม้อลมเดิมจะเอาไม่อยู่ยังไงไม่รู้ ต้องใช้ของอะไรดี
    2.ลองอัดยาวๆรู้สึกความร้อนจะขึ้น แต่ไม่ถึงกับมาก สงสัยต้องปรับปรุงหม้อน้ำ
    3.อินเตอร์ไม่ตรงกะสกู๊ป ถ้าไม่ย้ายจะมีผลมากมั้ยครับ
    4.โช็คหลังถ้าใส่ของsolunaได้ นี่ใส่ได้เลยหรือว่าต้องดัดแปลงอะไรบ้างครับ

16. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    อินเตอร์มีผลแน่
    เอาหม้อน้ำ พวก vtec
    ปั้มเบรคผมของ 82 พอไว้ใจได้
    ส่วนโช็ค น่าจาได้ นะคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 01:04:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:04:29 ----------

อินเตอร์มีผลแน่
    เอาหม้อน้ำ พวก vtec
    ปั้มเบรคผมของ 82 พอไว้ใจได้
    ส่วนโช็ค น่าจาได้ นะคับ

17. NINJA ENGINEER

20
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ
    ตอนนี้หม้อน้ำทำแล้ว ยังไงจะมารายงานผลครับ

18. atop_dna

50
    0
    0
    รอฟังผลหม้อน้ำอยู่คับ
    ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:05:19 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:05:04 ----------

รอฟังผลหม้อน้ำอยู่คับ
    ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ

19. NINJA ENGINEER

20
    0
    0
    ตอนนี้ทำหม้อน้ำแล้วความร้อนหายสนิทเลยครับ ใช้หม้อน้ำของไรไม่รู้ แต่ยาวประมาณ26นิ้ว ให้ร้านหม้อน้ำทำให้ แต่ต้องขยับแผงแอร์หลบไปข้างหน้านิดนึง ไม่งั้นติด แล้วจะถ่ายรูปให้ดูดีกว่า แต่ตอนนี้อยู่กรุงเทพ ไว้กลับไปแล้วจะลงให้ดูครับ

20. atop_dna

50
    0
    0
    รอดูรูปอยู่คับขอหลายรูปหลายมุมนะคับ
    ขอบคุณอีกครั้งคับ

21. NINJA ENGINEER

20
    0
    0
    รูปหม้อน้ำมาแล้วครับ

22. atop_dna

50
    0
    0
    เยี่ยมมากคับ

23. sinsuk

sinsuk New Member Member

3
    0
    0
    เรื่องความร้อนต้องใช้หม้อนำขนาดใหญ่และติดพัดลมเพิ่มด้วยจะดีมาก

24. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ขอขอบคุณต๋องที่ร้วมบริจากด้วยครับ

25. NINJA ENGINEER

20
    0
    0
    ยินดีครับที่ได้ร่วมทำบุญ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้