สอบถามที่พัก ติดทะเล พักได้เปงหมู่คณะครับ

การสนทนาใน 'Food & Travel' เริ่มโดย Yaa_Forplay, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    อยากได้แบบเปงบ้านติดทะเล หรือว่าเดินถึง
    พักได้ประมาณสัก 20 คน
    ปิ้งย่างได้ ฝั่ง ชลบุรี มีใครพอจะแนะนำได้บ้างครับ:):):)

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ไหนๆก็ทะเลแล้ว

สอบถามที่พัก เกาะล้านด้วยเลยครับ

มีแนะนำมั้ยครับ เอาที่ใกล้ๆหาดครับ

สาวๆ จะอวดบิกินี่กัน :D

3. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    เกาะล้าน แจ๋วจริง ไม่ไกลด้วยพัทยาเอง น้ำไสปิ๊งเลย

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

แนะนำที่ไหนป่าวแทงก์

ส่วนเกาะล้าน ผมเสริชในเน็ตดูอ่าครับ

ติดทะเลแพงหน่อย พันกว่าๆ

ผมหาตอนนั้นมันมีม๊อบเสื้อแดงพอดีพันกว่าเหลือึร้อยเอง

แต่สรุปก็ไม่ได้ไป อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้