แมกกาซีน GOKART

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย k_nortuss, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. k_nortuss

k_nortuss New Member Member

22
    1
    0
    ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับ มีใครรู้บ้างไหมครับว่า ประเทศไทย มีแมกกาซีนเกี่ยวกับรถคาร์ท อย่างเดียว เหมือนต่างประเทศ หรือเหมือนหนังสือรถพวก XO autosport หรือเปล่า ถ้าไม่มี ทำมั้ยไม่มีใครทำครับ
    สอบถามเพื่อหาความรู้ครับ :confused::confused::confused: :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้