ถามพี่ TEERASIT ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ลิ้นหน้าของพี่ได้จากที่ไหนมาครับ ซื้อหามาประมาณเท่าไรแล้วยังหาได้อีกหรือเปล่าครับ

1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เป็นพิมพ์ นิยมครับ (ตรงรุ่น)หายากแล้วครับ แต่เห็นที่ ตลาดพูนทรัพย์
    มีขายแต่ป็นทรง มาโบโร่ อะครับ
    ผมซื้อจากพี่ ในคลับแหละครับ :D
    แปดร้อย
    ทีแรกทำสีดำด้านเอง ขัดมือ พังเลย
    แล้วพอดีเอารถไปเครม รอบคัน ให้อู่เค๊าสาดสีให้ใหม่ครับ ..

ขอบคุณที่สนใจครับ :D

2. เป็นแบบไหนครับทรงมาโบโร่น่ะครับ แล้วผมถามความเห็นหน่อยนะครับว่าถ้าเราไปเดินดูเองที่ตลาดพูนทรัพย์กับลองถามพี่ในคลับดูเนี่ยะ
    อย่างไหนจะง่ายกว่ากันครับ

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อ่าส์ ...
    ถ้ารอถามพี่ๆในคลับคงต้องรอนานนะครับผมว่า
    ใครมีขาย รบกวนแจ้ง จขกท. ดีกว่าครับ

ส่วนตามร้านไฟเบอร์ ที่รับแปลง ก็มีครับ ..
    เอางานตัวอื่นมาแปลงใส่ .. ไม่รวมทำสี ก็ พันกลางๆ ..

ส่วนตรงรุ่น ..ก็ .. ต้องเดินหาอะครับ :D

4. รบกวนแล้วครับ ถ้ายังไงเห็นผ่านตาเข้ามาบอกกันบ้างนะครับ ถ้าได้แบบพี่ก็ดีเลยไม่ต้องทำอะไรมาก ขอบคุณล่วงหน้าครับ

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมแนะนำว่า ร้าน Fiber ตรงแยก ปากร่วม ร้านนี้ ก็ ดี ครับ
    หรือ ว่า จะเข้าไปในปากร่วม ก็ มี อีก ร้าน นึง
    เลือก ตามแบบ ที่ชอบได้ เลย ครับ
    ทำได้ ตามสั่ง
    ถ้าไป ไม่ถูก PM หาผมก็ ได้ เดี๋ยวผมพาไ

:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2009
  6. ขอบคุณมากครับ แหมเกือบลืมไปเลยว่ายังมีพี่ๆที่อยู่ใกล้ตัวอยู่ แล้วจะโทรไปหานะครับ

7. เด่วผมไประยอองจะโทรหาเด้ออ....ไปบ่อยอยู่

8. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ผมเคยถามหน้าตึกคลองถมเซ็นเตอร์ตอนกลางคืน 1300 คับยังไม่ได้ต่อ
    รูปทรงก็สวยโอเคเลยคับแต่ตังค์ผมตอนนั้นไม่โอเคก็เลยยังไม่ได้สอยมันมา

9. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    แบบนี้นานๆมากน่าจะ 3 ปีแล้วมั้ง จำไม่ได้ว่าคนทำชื่อไรเพราะไม่ได้เจอนานละ แต่บ้านเขาอยู่แถวศรีนครินทร์ เปิดอู่ด้วยอะ ต้องถามเจ้า ต้อง แต่ต้องไม่ได้เล่นนานละ คนนี้น่าจะตอบได้ ว่ายังไงเสียดายของผมมันโดนถอนตอนจอดไว้ที่ห้างอะ ไม่งั้นคงเอามาให้ละ

10. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
  11. ขอบคุณครับคุณอั้ม แล้วจะลองติดต่อไปตามที่บอกนะครับ

12. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ไม่เป็นไรคับ

แค่ขอบคุณผมก็ชื่นใจแล้ว

นานๆจาได้ยินคำนี้ซักที

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:13:02 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:12:46 ----------

ไม่เป็นไรคับ

แค่ขอบคุณผมก็ชื่นใจแล้ว

นานๆจาได้ยินคำนี้ซักที

13. Goodpig

Goodpig New Member Member

120
    0
    0
    มีของครับ

เป็นงานไฟเบอร์สีดำทรง Marlboro ครับ (ของใหม่)
    ราคา 1300 บาท

สนใจโทรมาละกันครับ

089-156-0343 รอง

รบกวนขอดูรูปหน่อยได้มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้