ขอข้อมูลROVER820ใครทราบช่วยผมที?

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย tivabigc, 9 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tivabigc

tivabigc New Member Member

5
    0
    0
    ผมใช้ROVER 820SI 5ปี อยู่เชียงรายพบปัญหา
    1 เวลาเลี้ยวมีเสีงดังแค็กๆเป็นเพราะอะไรครับ
    2รีโมทเซ็ลทรัลล็อกเสียต้องใช้กุญแจเปิดทุกทีจะซ่อมที่ ?ไหนค่าใช้จ่าย=?
    3จะเปลี่ยนโช้กหน้าใช้ของHONDAได้ไหมครับ?ไหนรุ่น=?ราคา=?
    ใครทราบข้อมูลช่วยแจ้งกลับด้วยครับ:cry:

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ผมใช้ 827 รู้สึกว่า โช๊คหน้าจะใส่ได้นะคับ แต่จำไม่ได้ว่ารุ่นไหน

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    โชค อย่าไปใส่ของฮอนด้าเลยครับ ใส่ของโรเวอร์เลย คู่ละ 6000 บาท ส่วนที่เลี้ยวดังๆก่น่าจาเปนเพลาขับอะคับ น่าจาลูกปืนหลวม หรือว่าจาระบีหมด ส่วนรีโมทผมว่า ติดตั้งระบบกันขโมยเข้าไปใหม่ดีก่า ระบบเดิมไปต้องใช้อะคับ ดีก่า ไม่แพงนะมีหลายราคาลองไปดูตามร้านประดับยนต์สิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้