หารองเท้าใส่ให้ r11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย icecivil, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. icecivil

icecivil New Member Member

22
    0
    0
    รบกวนแนะนำร้านล้อแม็กหน่อยครับ (ดีดี สวย และเกือบแพง) ขอบคุณครับ

2. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อยากทราบว่าชอบแม็กแบบไหน.....ขอบเท่าไร.....และทุนมากแค่ไหนก่อนคับ
    เพราะถ้าเป็นไปได้อยากให้ใช้แม็กญี่ปุ่นมือ 2 สภาพดี ๆ ก็ดีไม่น้อยยังไงก็แข็งแรงกว่าของบ้านเราแน่ ๆ ส่วนลายก็ตามชอบเลยคับ

3. icecivil

icecivil New Member Member

22
    0
    0
    ขอขอบ 16 ครับ งบ ไม่เกิน 20000 (รวมยาง) แนะนำให้ไปดูที่ไหนดีครับ

4. NONCHOKUN

NONCHOKUN New Member Member

70
    0
    0
    มี Impul อยู่ชุดนึง..แต่ 4 รู 100 ใส่ได้ป่ะ..รถอะไรครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้