รูป Meeting 27 Jan 2007 by oakoak

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 28 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    รวมรูป Meeting 27 Jan 2007 :cool:

มีหลายชุดครับ ค่อยๆดูนะครับ :eek: :eek: :eek:

ปล. รูปเล็กไปหน่อยนะครับจะได้โหลดไม่ช้า...:embarassed:

2. oakoak

165
    0
    0
    ดูรถดูกันนะครับ
    ไม่รู้ใครเป็นใครมัง
    รู้แต่น้องเสื้อเหลืองนะมาขายของ.....:p

3. oakoak

165
    0
    0
    รถของคนไม่ชอบถ่ายรูป....

รูปสุดท้ายนี้ ด้ายความดีใจหลังจากขับรถไม่มีตรา rover อยู่หลายปี ...

4. oakoak

165
    0
    0
  5. oakoak

165
    0
    0
    rover และ rove และ rover .......... :embarassed:

6. oakoak

165
    0
    0
    รถใครรถมัน...1

7. oakoak

165
    0
    0
    รถใครรถมัน...2

หายไป 3 คัน
    พี่เจมมี่
    พี่หนุ่ม
    แล้วก็ผม

8. oakoak

165
    0
    0
    สาวคนนี้ น่ารักที่สุดใน rover club ครับผม ..... :D

จบไปได้ด้วยดี กับงานเลี้ยงของ rover club

ต้องขอขอบคุณ ร้านมุมสบาย ของพี่เจมมี่ ที่ช่วยเรื่องสถานที่และอาหารครับ
    ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน ที่ทำให้ได้มี งาน Meeting 27 Jan 2007 ครั้งที่ 2 นี้
    และที่สำคํญต้องขอขอบคุณ รถ ROVER ที่ทำให้มีคนหน้าตาดีๆมารวมกันได้มากขนาดนี้
    :teeth:

ปล. คุณเจม แจ้งวัฒนะครับ ถึงจะมาช้าไปหนึ่งวัน แต่ก็ถือว่าได้มานะครับ อันนี้ไปโทษน้องโอมเอาเองนะครับ

9. oakoak

165
    0
    0
    ส่วนชื่อ เบอร์โทร ผมจะลงอีกบอร์ดนะครับ

10. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    หูย เห็นแล้วน่ารักกันทุกคนเลย เสียดายจังเลย ตั้งใจจะไปงานนี้ แต่พอดีติดงานครับ งานหน้า ขอไปด้วยละกันนะ

11. pop-bpk

pop-bpk New Member Member

45
    0
    0
    อาศัยพื้นที่ ถามหน่อยครับ วิธีการลงรูปในกระทู้ ทำยังงัยครับ ?

12. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    สนุกครับงานนี้ :) ต้องขอบคุณน้องภูมิที่อุตส่าห์ไปหาของมาให้ด้วยครับ
    ไว้วันหลังนัดใหม่ครับ

ปล. อุตส่าห์มีเซ็นเซอร์ให้ด้วยน่ะครับพี่โอ๊ก 555

วิธีใส่รูป
    1.คลิ๊กที่ปุ่ม "อัพโหลดและจัดการไฟล์แนบ" ครับ จะมีหน้าต่างใหม่โผล่มา
    2.จากนั้นก็ คลิ๊ก ปุ่ม "Browser" เลือกไฟล์
    3.แล้วกดอัพโหลดครับ (แต่ละไฟล์จะมีกำหนดไว้ว่าห้ามเกินเท่าไรครับ ดูได้จากตารางด้านล่าง)
    4.ถ้าอัพเสร็จจะมีชื่อไฟล์โผล่ตรง "ไฟล์ที่อัพโหลดทั้งหมดในขณะนี้ "
    5.กด "ส่งขอความ" เป็นอันเสร็จครับพี่ป็อป

13. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ดีครับคราวนี้มีสมาชิกเพิ่มอบอุ่นๆ ๆ คราวหน้าต้องมีสมาชิกใหม่อีกแน่นอน ไว้เจอกานอีกนะคับ

14. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ไม่ได้ไปหงะเสียดายจัง เมื่อวันเสาร์ยังอยู่พม่าอยู่เรย
    อดไปช้อปปิ้งของจากน้องโอมเรย หุหุ

: )

15. james_kub

james_kub New Member Member

1
    0
    0
    เมื่อไหร่จัดอีกคับ

เสียดายจิงๆ ไม่ได้ไปเจอเพื่อนๆ ผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย จัดใหม่เร็วๆนะคับ

16. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ขากลับ ได้ประลองรถrover จิ,หนิง และวิท ที่ถนนวิภาวดี มันจริงๆไช่ไหม จิ,หนิง

17. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    รถเค้าแรงๆกันทั้งนั้นเลย
    ผมก็ได้แค่เป็นคนกันท้ายให้พี่ๆเค้าอัดกันไปก็แค่นั้นครับ
    ตามไม่ทันจริงๆ
    :cry:
    [ที่จริงคือ ตามไปรับจิด้วย ป.ล.(slim) มันมากๆจริงมั๊ยครับจิคราบบบบบบ]
    :D

18. NingRover

83
    0
    0
    ยังไงก็ขอขอบคุณพี่โอ๊คนะครับสำหรับ ซีดีและรูปสวยๆในครั้งนี้คราบบบบบ

ขอบคุณคราบบ :)

19. oakoak

165
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    คราวหน้าว่างๆ เราขับรถไปกินข่าวต่างจังหวัดดีไหมครับ
    เอาแบบใกล้ๆ พัทยา บางแสน บางปู หรือไหมก็ดอนหอยหลอด มังดีไหมครับ...
    คนอาจจะไปน้อยหน่อยแต่ก็หน้าสนุกดีนะครับ เอาตอนที่โอมไปบวชเลยดีไหมครับ...555

20. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สนุกมากๆ

ครั้งนี้ขายของไม่ค่อยได้ :sad: :sad: :sad: :cry: :cry: :cry:

เลยคิดแล้วปรง เยย ตัดแล้วทางโลกดีก่า
    แต่ยังมีของเก็บไว้อยู่ 5คู่นะครับ จะไปขัดให้ ใหม่กิ๊บ คู่ล่ะ 450 บาทเท่านั้น
    เจอกันหลัง 11 มีค คร๊าบ :D

21. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    อ๋อ!หนิงกะเกรซตามจิไป (slim) อีกเหรอ. นี่ถ้าวันนั้นดาไปคนเดียวสู้ตายเลย..ยังไม่รีบกลับก่อนหรอก.(คราวหน้าขอแก้ตัวละกันน๊ะ):p

22. jamie

jamie New Member Member

24
    0
    0
    พลาดไปตั้งวันบอกว่านิดหน่อย :D

อิจฉาพี่ๆ ได้ไปเที่ยวกันต่อ เราไปไม่ได้ เจ้านายดุอ่ะ คราวหน้าขอสมาชิกสาวๆมามั่งนะ ;) (โสดๆด้วยยยย)

23. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    slim มันมากครับ ถามหนิง กับ จิ และต้อง(ตามมาสมทบรอบดึก) ได้
    ไว้นัดกันใหม่ครับ กินเหล้าชิวๆ

24. NingRover

83
    0
    0
    ถ้าไปกันเยอะๆต้องมันมากแน่เลย
    นัดกันไปชิวก่อนซักรอบก็ได้ครับเกรซ
    เมื่อไหรดีล่ะ วันนี้เลยดีมั๊ย อิอิ!!!

25. pop-bpk

pop-bpk New Member Member

45
    0
    0
    :cry: อิจฉาคนโสดจัง ! อยากไปด้วยจัง แต่ว่า .......... ครับ !
    ก้อขอบคุณน้อง เกรท ครับ สำหรับคำแนะนำการลงรูปในกระทู้ " งมอยู่ตั้งนาน"

26. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    วันหลังไปสลิม ชวนผมไปด้วยนะคับพี่ๆผมอายุ20 แล้ว อิอิ

27. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สุรเมระยะมัชชะปะมาทัฎฐานา เวระมะณี สิขา ปะทังสะมาทิยามิ

สาธุ การดื่นสุราทำให้เพิ่มค่าออกเทนในรถท่าน
    ขับกันระวังๆนะโยม ;)

28. EIJI

EIJI Guest

0
    0
    0
    เสียดายจัง ไป meeting ช้า ไม่มีรถผมเลยอ่ะ
    แต่ยังไงก้อมันส์สุดๆ เลยคร้าบบบบบ

ส่วนเรื่องไปเที่ยวไม่ต้องรอ meeting นะครับ โทรมาชวนได้เลย
    ไปกินเหล้าขำขำ ได้เบอร์หญิงนิดนึง ว้าวววว สุดยอดแล้ว
    จิ

29. NingRover

83
    0
    0
    นี่ขนาดยังไม่ได้บวชนะเนี่ย สา.....ธุ.....

30. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    เห็นรถแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้นเลย รถผมโทรมสุด ๆ แถมเดิม ๆ อีกต่างหาก แต่อยากเข้ากลุ่มด้วย เพราะมีอะไหล่ต้องหาอีกหลายตัว ไม่ทราบรังเกียจไหมครับ แล้ว สมัครสมาชิก ทำไงบ้าง รบกวนด้วยนะครับ ( 623 GLSI )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้