กราบเรียนคุณttsoft ครับไม่ทราบว่าเฮดเดอร์ในรถผมไปทำอะไรให้ครับก็แค่รถมันแรงเอง555

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เนื่องจากผมไปใส่เฮดเดอร์มาและเผอิญได้ท่อพักใส้เกลียวมาใส่อีก รถก็ขับดีขึ้นลื่นขึ้นคุณttsoft ก็เคยลองขับแล้วนิก็น่าจะรู้ดี ตอนนี้คุณยังมาตามตอแยเรื่องเฮดเดอร์ผมอยู่ประจั๊มประจำผมถอดใจแล้วครับยินดี
    ที่จะถอดเฮดเดอร์และท่อใส้เกลียวออกให้คุณโดยไม่คิดตังเลยนะครับเฮดเดอร์อันนี้ผมได้ฃื้อต่อจากน้องฝนที่เค้าอยู่ในแอคคอร์ดคลีบหรือถ้าผมมีเวลาจะไปฃ่วยดูเจ้ามูเกิ้นมูเกี้นด้วยก็ได้ที่คุณบอกว่าน้องที่จะขายเค้าอยู่แถวรามอินทราหนะ
    หรือถ้าคุณยังไม่พอใจอีกก็ยังมีถังดักไอน้ำมันเครื่องและออยส์คูลเลอร์เกียร์ให้อีกถ้าคุณยังไม่พอใจอีกวันอาทิตย์นี้เจอกันเลยดีก่วาที่เก่าเวลาเดิมครับ ซวนเพื่อนๆไปเยอะๆหน่อยละกันจะได้ซ่วยหารค่าอาหารกันเนอะ ป.ล.อาทิตย์นี้พอดีมีธุระจะต้องเข้าไปเอาวีฃ่าให้เจ้าลูกซายเพื่อนๆคนไหนว่างก็มาเจอกันนะครับ คืนนี้หลังเที่ยงคืนอย่าลืมโทรไปหาเค้านะตัวเองนายttsoft

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤษภาคม 2009
  2. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เรื่องของสามี-ภรรยาเค๊าคุยกัน

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผมคนข้างบ้าน มาแอบฟัง

น้าๆ ถ้ายังเกียร์ออโต้ อยู่นะ ต่อให้เฮดมูเก็นก็สู้เฮดเดิมเกียร์ธรรมดา มิได้หลอกนะ

แต่ตาโอ๊กก็แปลก เกียร์ธรรมดาแต่ดันขับ 80 เหมือนกัน งงว่าพวกอายุเกิน35เค้าขับช้าหมดเลยเหรอ

4. bunphot2000

555
    0
    0
    มีไว้ให้คนเค้าอิจฉาเล่นๆเผื่อมีวันไหนนึกอยากสนุกจะได้เอาออกมาใช้งานนะ ตอนนีนายโอ๊คเค้าจำศีลอยู่
    อย่าไปยุ่งกับเค้าเลยเดี๋ยวตบะเค้าแตกหุๆเดี๋ยวเราไปเจอกันกันที่เขาใหญ่ดีก่วา ไม่รู้คนที่ครฐมจะว่าไงป่าวก็ไม่รู้เค้าไปนอกใจตัวองนะ:teeth: ป.ล.ขับแค่80ไม่เร็วหรอกครับแต่ตอนที่จะต้องใช้เวลาการแซงนะสำมะคัญมาก0-100.-ภายในกี่วินาทีห่วา

5. bunphot2000

555
    0
    0
    เอาแล้วซิคุณSlump พูดแบบงี้เดี๋ยวที่บ้านนายttsoft และแฟนผมหมอจิตแพทย์เค้าเข้าใจผิดได้นะตัวเอง

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0

รถผมน้ำมัน ประมาณ 8 แก๊ส เคย8.6 วิ งับ

ตอนนี้ 0-100 มิได้ เปื่อยอยู่

7. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ลำคาญวะลางควานไม่เลิก จะตามหรอกหรอนถึงไหนกัน วะ มาลองแข่งกันแบบนี้ดีกว่า กันเองต่อให้ไปก่อนเลย

8. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    แรงๆ กันทั้งน้านแต่ละคน

พี่กบ slump พี่เล็กรถยก สงสัยต้องจัด H22a สักคนละชุดแล้วม๊าง เวลาไปดี่มกันจะได้เข้าแก๊บ:D:D:D

9. ttsoft

632
    1
    0
    สำหรับเจี๊ยบ แค่เขาใหญ่ก็พอ ถ้าไม่โดนลิงคาบไป แ ด... ก เสียก่อน

10. ttsoft

632
    1
    0
    หรือถ้ายังพูดมาก ลองแข่งกับอันนี้ไหม ต่อให้ออกตัวก่อนเลย

ความเร็ว ต้นก็ประมาณ 1,170 ฟุต/วินาที 0-100 ไม่รู้เหมือนกันจับไม่ทัน
    แรงม้าก็ไม่รู้ แต่พลังงาน ณ ปากลำกล้องที่ ประมาณ 377 ฟุต-ปอนด์ คงพอจะแซงไอ้เฮดเดอร์ ได้แน่ จบกันไปเลย

11. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    อันนี้ต้องไปแข่งกันที่หน้าบ้านพี่ใหญ่ช่ายไหมครับ.......

ของเค้าแรงจริงๆ ทั้งคู่เรย อิอิ

12. ttsoft

632
    1
    0
    อันนี้เอาไว้จบปัญหาเลย ลูกแรก silvertips (บานในหัว) อันนี้น่ากลัวมาก เคยลอง แตงโม ครึ่งหลังหายไปเลย เนื้อแตงโมไม่เหลือเลย หัดยิงใหม่ๆ ซื้อมาทั้งกล่องเลย ประมาณ 10 กว่าปีก่อน ตอนนี้เหลือลูกเดียว เท่าที่เห็น หมดงบประมาณ (เมียด่า)

13. bunphot2000

555
    0
    0
    ของผมใช้แต่.45 อ่ะ เกือบ5ปีแล้วไม่ได้ยิงจะยิงแตงโมก็เสียดายของลูกชอบกินอยู่ด้วย ใครมีน้ำใจงดงามมาลองเป็นเป้าให้ผมหน่อยดิผมยิงไม่แม่นไม่ต้องโดนคับ...........5555

14. ttsoft

632
    1
    0
    จบกัน แน่แล้ว ดันให้เราเป็นเป้า ลองเป้าเฮดเดอร์ สิ ทั้งเงาทั้งงามไหลลื่นไม่ไช่หรือ เอามาตั้งให้ดี ยิงร้อยรูเลย เสียงคงเพาะแน่นๆเลย ปิ๊งๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2009
  15. ttsoft

632
    1
    0
    โม ปีก 62 MM

ใส่ได้เลย ต่อสาย MAP แยก เปลี่ยนมันทั้งครอบเลย ครอบติดเครื่องปากมันเล็กกว่า เยอะเหมือนกัน

16. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    เล่นปืนผาหน้าไม้กันเลยหรอระวังเมียจะหยิบไปยืมใช้นะ 5555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้