วิธีการดู turboปลอมของ Holset

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Unknow, 30 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Unknow

Unknow New Member Member

54
    2
    0
    วิธีการดู turbo ปลอม ของ Holset

ผมแนบ pdf file ไว้เชิญโหลดครับ

ถ้าชอบช่วยกดขอบคุณด้วยครับ ผมจะได้หาข้อมูลดีๆมาฝากเพื่อนๆอีก

ขอบคุณครับ :D:D:D

Changops1992 และ +โอ้RACING+ ถูกใจสิ่งนี้
  2. Unknow

54
    2
    0
    ถ้าชอบช่วยกดขอบคุณด้วยครับ ผมจะได้หาข้อมูลดีๆมาฝากเพื่อนๆอีก

ขอบคุณครับ
    :D:D:D

3. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    ภาพสุดท้ายนี่ปลอมชัวร์ๆ บูสต์ติดก็แตกเลยคับ:D:D

4. Unknow

54
    2
    0
    พี่ต้องค่อยๆเค้นค่อยๆดันดิ มันถึงจะแตกยากหน่อย อิอิ :D:D

5. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    อืม ใช่ .. บูสน้อยๆ .. ใชัได้นานๆ++ เทอร์โบรูปล่างสุดนี่

6. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ความรู้ดีครับ.....แต่ไม่เคยเจอสักที

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับผม รูปสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

8. chang99

chang99 New Member Member

63
    0
    0
    ได้ความรู้ ดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้