ขอเชิญเพื่อน ๆ สมาชิก E36 club

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย sushiboy, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sushiboy

sushiboy New Member Member

22
    1
    0
    เนื่องจากวันที่ 30 นี้ ผมได้ขอแจมกับทาง euroclubrace จัดกลุ่มที่มีเฉพาะรถ E36 เท่านั้น เพื่อลงสนามแข่งขันกันที่สนามแก่งกระจาน เพชรบุรี โดยในกลุ่มที่ผมจัดนั้น จะมีแต่ E36 เท่านั้น และได้โทรแจ้งทางบิสไปแล้วนะคับ

ไงก้อขอเรียนเชิญเพื่อน ๆ ที่คันทั้งหลาย มาลองเอารถลงสนามใหม่ล่าสุดของไทย ที่จะจัดแข่งแบบมาตราฐานนะคับ มีการจับเวลา มีถ้วยรางวัล มีอาหารและเครื่องดื่มสำหรับนักแข่งให้ทุกท่าน โดยเสียค่าลงสนามท่านละไม่เกิน 1500 บาทเท่านั้น หากสนใจให้โพสแจ้งน้องบิสไว้ได้เลยนะคับ หรือจะแจ้งมาที่เบอร์ 081 6266 444 ส่วนค่าสนามให้ไปชำระผมที่หน้างานได้เลยคับ เพียงแต่ขอให้แจ้งชื่อให้ผมทราบก่อน จะได้เตรียมรายละเอียดให้ทาง Euroclubrace เค้าได้คับ

สิ่งที่จะต้องมีในการลงสนามคือ หมวกกันน๊อค รองเท้าหุ้มส้น
    สิ่งที่ควรจะมี หรือไม่มีก้อได้คือ ชุดแข่ง ถุงมือแข่ง กางเกงขายาว เสื้อแขนยาว

หากมีข้อสงสัยยังไงให้โทรสอบถามผมได้ที่เบอร์ 081 6266 444

เร็วนิดนึงนะครับ วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้แว้วจ้า มีภาพสนามคร่าว ๆ และแผนที่ที่จะไปสนามให้ดูกัน ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ขอบคุณมากๆสำหรับกิจกรรมดีๆของทาง euroclubrace

แต่เด่วขอดูตารางงานก่อนแล้วจะโทรไปแจ้งนะคุงพี่ ^__^

3. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    สนามน่าวิ่งดีจังเลยย

แต่กลัวแหกโค้งง

อิอิ

:D:D

4. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ไปคร้าบบบ

5. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    โอ้วเสียดายจังเลยไม่ว่างพอดี แต่ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับพี่เคนที่มาชวนกันไปร่วมสนุก

6. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    น่าจะ เป็นที่เที่ยวนะ แฟน ผมบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้