อยากใส่พวงซิ่งครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Burning, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Burning

Burning New Member Member

27
    1
    0
    พอผมอยากใส่พวงมาลัยซิ่ง
    ไม่ทราบว่าใช่คอเบอร์ไรครับ
    ขอบคุณครับ

2. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    ต้องดูว่า ที่รถมีแอแบค ป่าวครับ ถ้ามีก็ต้องซื้อรุ่นมีแอแบค ครับ
    ถ้าไม่มีก็ต้อง อีกรุ่น นึงครับ มี แค่ 2 รุ่นเองนะที่เคยถามที่คลองถม ไม่น่าเกิน 750 บาทนะครับ

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    บอกคอ bm e36 ได้เลยครับแล้วเลือกรุ่น ว่ามีแบคหรือไม่มีแบค ราคาไม่เกินที่ข้างบนว่ามาครับ เคยใส่อยู่ช่วงนึงแต่เปลี่ยนเลยให้คอกับเพื่อนไปแล้วฮ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้