ฝาก iSPEEDEGAZINE ด้วยครับพี่น้องชาว RCW

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RZB-12, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    แล้วก็ถึงเวลาได้ฤกษ์เปิดตัวอย่างไม่เป็นทางการสำหรับนิตยสาร online อีก 1 ฉบับครับพี่น้องชาว RCW

ภายใต้ชื่อ iSPEEDEGAZINE ด้วยรูปแบบที่เน้นรถใหม่ ผสมผสานความเป็นหนังสือรถเต็มรูปแบบ เฉกเช่น นิตยสารรถยนต์ที่วางแผงทั่วไป แต่คราวนี้มาในรูปแบบ EGAZINE ซึ่งตัวผม และทีมงานตั้งใจทำกันอย่างเต็มที่

ยังไงรบกวนพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ชาวRCW ลองเข้าไป Download มาอ่าน และติชมได้เลยนะครับ ตอนนี้ผม และทีมงานอยากได้คำติชม เพื่อเป็นแนวทางในการปรับปรุงให้ถูกใจคนอ่านทุกเพศ ทุกวัย หากเพื่อนๆ Download ,อ่านแล้ว อยากอ่านคอลัมน์ไหนเป็นพิเศษสามารถคลิ๊กที่รูปตัวรถไหนแต่ละคอลัมน์ในหน้าสารบัญได้เลยครับ

Download นิตยสาร iSPEEDEGAZINE ได้แล้ววันนี้ที่ www.ispeedegazine.com แล้วเข้าไปหน้า egazine คลิ๊ก Download ได้เลยครับ ใครใช้เครื่อง PC ก็คลิ๊กที่ PC Version แต่ถ้าใครใช้เครื่อง Mac ก็คลิ๊กเลือกที่ Mac Version นะครับ แต่ตอนนี้เวอร์ชั่น Mac กำลังปรับปรุงให้ดีขึ้นไม่เกิดน 1-2 วัน เวอร์ชั่น Mac จะ Download ได้สมบูรณ์แบบครับ เช่นเดียวกับเว็ปบอร์ดที่ตอนนี้กำลังปรับปรุงแก้ไขอยู่

และไม่จำเป็นต้องสมัครสมาชิกนะครับ....เป็นนิตยสารแบบ Free ISSUE ครับผม สุดท้ายนี้การสมัครสมาชิกเพื่อรับชมข่าวสารก่อนใคร ผมรบกวนว่าให้ลงทะเบียนช่วงอาทิตย์หน้าจะดีที่ครับ หวังว่า iSPEEDEGAZINE คงถูกใจพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว RCW ไม่มากก็น้อยนะครับ :):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤษภาคม 2009
  2. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    กำลังโหลดเลย พี่ป๊อบ ลองอ่านก่อน เด๋วน้องมาคอมเมนท์ อีกทีนะคร๊าบ

3. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    เจ๋ง มากครับ พี่ เนื้อหา น่าสนใจดีมากครับ รูปแบบ เจ๋งดี ที่สำคัญ โหลดไวมากๆ จัดไป วัยรุ่น

4. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอบคุณครับ

5. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    โหลดมาอ่านแล้วครับ ชอบมาก เนื้อหาเยอะดี รูปสวย มีเพลงประกอบด้วยเพลินดี

ที่สำคัญใช้ระยะเวลาโหลดไม่นาน ขนาดไฟล์ไม่ใหญ่มาก

มีข้อเสนอนิดนึงครับ น่าจะมีไฟล์แบบ PDF หรือไม่ก็ทำ link ให้โหลดผู้ที่ดู Flash Player ไม่ได้ก็จะดีครับ..อ๋อ..ถ้ามีคอลัมส์ Girl ด้วยก็จะดีครับ 555+

แล้วจะติดตามไปเรื่อยๆครับ เอาใจช่วยครับ

:D:D:D

6. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณครับ...สำหรับคำติ......(ชม)ไว้ทีหลัง!!! ส่วนเรื่องไฟล์ PDF หรือทำ Link จะเอาเรื่องนี้มาปรึกษากับทีมงานครับ :):)

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    จัดปายยคับพี่

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เดี่ยวดูก่อนน่ะ ป๊อป :D

อ่ะเจ๋งดีว่ะ ป๊อป

ตัวหนังสือคม
    จัดหน้าสวย
    ภาพไม่แตก
    เนื้อหารวม ๆ ดี

แอบเพิ่มรถซิ่ง อีกสัก 4- 5 หน้าได้ป่ะ อิอิ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แจ่ม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2009
  10. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    เป็นกำลังใจให้เพื่อนป๊อปนะคร้าบบบ :D

อย่ามัวเอาเวลาทำแต่หนังสือนะ....ทำอย่างอื่นด้วยก้อดี อิอิ :D

11. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เยี่ยมครับ

12. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    เยี่ยมครับ

อยากให้มี Drag racing เพิ่มมาอีกนิด

13. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณสำหรับหนังสือเนื้อหาดีๆคับ

แก้ไขล่าสุด: 14 พฤษภาคม 2009
  14. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ได้ดูแล้วครับ โหลดง่ายไม่นาน สาระดีครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:58:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:58:08 ----------

ได้ดูแล้วครับ โหลดง่ายไม่นาน สาระดีครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

15. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    เป็น E-gazine อีกหนึ่งเล่มที่น่าติดตามครับ

16. RZB-12

553
    197
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ มีอะไรอยากติชมเชิญได้เลยนะครับ เต็มที่ เพราะทีมงานจะได้นำทุกความคิดเห็นจากผู้อ่านนำมาปรับปรุงให้ดียิ่งๆ ขึ้นไป และตรงใจกับผู้อ่านทุกท่านครับ :):)

17. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    เข้าช่วยเชียร์

ป.ล. กำลังโหลดมาอ่านอยู่ Net ที่ออฟฟิศมันเต่ามากๆ

: )

18. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณพี่ใหม่..............สบายดีไหมครับพี่ ไม่ได้เจอพี่เสียตั้งนาน ยังไงพี่ใหม่โหลดอ่านแล้วรบกวนติชมด้วยนะครับพี่ ขอบคุณมากครับ :):)

19. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ดูแล้ว พี่ ชอบๆๆ สมัครสมาชิกเมื่อได้ อย่าลืมแจ้งด้วยนะคับ...

20. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    เข้ามาอัพให้พี่ป๊อป

21. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณครับเอก....วะนนี้เจอกันที่พีระเน๊อ :D:D

ขอบคุณนินเช่นกันครับ สมัครสมาชิกได้จะรีบแจ้งให้ทราบครับ :):)

ขอ......อัพนิดนึงนะครับ :D:D

22. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เจ๋งดีครับ เนื้อหาแน่นดี

23. aizaa_

aizaa_ New Member Member

44
    1
    0
    ขอบคุณคับ มีเนื้อหาโคดีเลย

24. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ยังไงท่านที่ยังไม่ได้โหลดอ่านลองโหลดอ่าน แล้วติชมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ :):)

25. RZB-12

553
    197
    0
    เพิ่มเติมครับ iSPEEDEGAZINE ตอนนี้สามารถ Download ได้ที่หน้าเว็ปเพจเลยนะครับ เพื่อเป้นการลดระยะเวลา และความยุ่งยากในการ Download ตอนที่เว็ปไซด์ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ครับ

26. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เข้ามาอัพ อิอิ

27. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณครับพี่จอห์น :):)

28. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มาอัพให้อีกชอบ

29. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณครับ....................ตอนนี้เว็ปไซด์ กำลังปรับปรุงให้พร้อมใช้งานได้อย่างเต็มที่อยู่นะครับ

ผม และทีมงานพร้อมปรับปรุง และพัฒนาให้วงการนิตยสารรถยนต์ในเมืองไทยก้าวหน้าไปอย่างถูกต้อง มั่นคง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้