ในบ้านเรา มี AE 86 กี่คันครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย 3sgte, 7 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ในบ้านเรา มี AE 86 กี่คันครับ ผม สาบานได้ว่าตั้งแต่เกิดมา เห็น เเค่ 3 ครั้งเอง ครับ เป็นคันเดียวกัน ทั้งหมด

2. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    อยากให้ เพื่อน เอามา โชว์ให้ดูกันหน่อยอะ

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    มีของเพิ่มรถของมุก (ระนอง), ของตั้ม LEVIN , ของกุ้ง(Drift)
    ที่เมกาอีก หลายคัน น้อง PECX , พี่ตั่น
    มีอีกเพียบ แต่ไม่รู้ชื่อ:cool:

4. Art_unicarmotorsport

Art_unicarmotorsport New Member Member

151
    3
    0
    อิอิไกล้ความฝัน

5. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    มีที่บ้านเพื่อนผมอยู่คันนึงอ่ะคับ พ่อเค้าเปงนักแข่งเก่ารถสีดำอ่ะคับ

6. a monkey

a monkey New Member Member

13
    1
    0
    ทายสิ

รถอะไร

7. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  8. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ลงรูปให้ดูแล้วกันนะคับ ผมรอดูตัวเปงๆอยู่ว่าจะไปคุยกับพ่อเค้าอยู่เผื่อใจอ่อนบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้