Wor_R11 Presea ณ. บ้านทรายทอง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Wor_R11, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wor_R11

Wor_R11 New Member Member

6
    0
    0
    ขอแนะนำตัวครับ ...

หวัดดีครับ สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำ

เนื่องจาก Preesea R 11 ราชรถคู่ใจ เกิดอาการน้อยใจ
    วิ่งเข้ากระแทกมอเตอร์ไซด์เข้าอย่างจัง.. จัง :cry:

ผลปรากฎว่า หน้า ซึ่งไม่ค่อยหล่อ อยู่แล้ว ยับ เยิน ยับเยิน :cry::cry:

ไฟเลี้ยวหน้าซ้าย , ไฟหรี่ บังโคลน , ประตูซ้าย ไปทั้งแถบ

เครียดเรยยย มากมายยย :eek::eek::eek:

จึงต้องเข้ามา หาความรู้เพิ่มเติม เมื่อก่อนขับเป็นอย่างเดียว

ยังไงก็ขอความกรุณา จากสมาชิก บอร์ดนี้ด้วยนะครับ :D:D:D

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...รูปที่ลงนี่สภาพเดิมรึปล่าวครับ...ไม่เห็นรอยบาดแผลเลยอ่ะ...

ไม่เป็นไรครับ...ในบอร์ดมีของซ่อมของแต่งเยอะ...

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่ใช่ที่โทรมาหาผมป่ะ อะไหล่แต่ละชิ้นที่พี่แจ้งมาว่าเสีย ไม่ต้องกังวลครับ แต่ละชิ้นราคาหลักร้อยครับ มีของหาได้ ไม่ยากๆ แต่ค่าทำสีต้องคุยกะอู่นะครับ :D:D:D

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    มาต้อนรับด้วย ,,, กลับมาหล่อเหมือนเดิมไวไวหละครับ :D:D

5. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    นี่ เอเย้น ใหญ่เลยป่าวครับ คือว่าผมอย่าได้หลังคา sunroof อ่ะครับ จัดให้หน่อยได้ป่ะ กาบข้างกับติ่งหลังด้วยน่ะครับ ขอด่วนครับอยากหล่อ
    เจ้าของกระทู้ครับผมตีราคาคร่าวๆให้ละกันครับ
    ทำสีกันชน 1800
    ประตูหน้า 1500
    ประตูหลัง 1500 ประมานนี้เเหละครับ เจ็บมา...เยอะ :sad:

6. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับป๋ม

7. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    บ้านสวยครับ

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :D:D:D

9. chidchan

chidchan Guest

0
    0
    0
    presea ทำ sunroof ได้ด้วยหรือครับ?
    ดีจัง คงจะสวยน่าดู

10. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ยินดีต้อนรับคับ.............น๊าน นาน จะได้เห็นรถสภาพเดิม ๆ เนียน ๆ .............เพราะตอนนี้หารถแบบนี้ในคลับแทบไม่มีแล้วคับ

11. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีที่ได้เพื่อนๆ เพิ่มมาอีกคนครับ

ก่อนเข้ามาก็เดิมกันหมดแหล่ะ หลังจากนั้นดิ ไม่รู้อะไรดลใจกัน กลายร่างกันหมด อิอิ :D

12. Wor_R11

Wor_R11 New Member Member

6
    0
    0
    ขอ ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่ให้การต้อนรับและคำแนะนำดีๆ นะครีบ

ตอนนี้ ผมนำรถกลับมาเข้าอู่ที่ กทม แล้ว
    ซึ่งคิดว่าจะทำสีใหม่ทั้งคัน หรือ อาจจะเปลี่ยนสีไปเลยย

เปลี่ยนกันชน , ไฟหลอก, ไฟหรี่, โคมหน้า, ไฟเลี้ยว
    ( ขอบคุณน้องปอ นะครับ จัดมาให้ทั้งชุดเลยยย )

ตอนนี้ กำลังตัดสินใจเลือกสีอยู่ ตัดสินใจยากมาก

ไว้เดี๋ยว หล่อ เมื่อไหร่ จะมาอัฟรูปให้ดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้