สีรถของพี่หนุ่ย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ที่พี่บอกว่าคิดจะทำสีรถ ผมว่าเอาสีนี้ดิ เผลอๆไม่ต้องไปแจ้งเปลี่ยนสีในเล่มด้วย :D:D:D

2. pOR...

836
    2
    0
  3. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    สวยไปป่ะ แต่น่าสนเนอะ แล้วมันจะเหมือนว่ารถเราสีซีดมั๊ยอ่ะ

4. pOR...

836
    2
    0
    สวยก็จัดเลย ผมก็ว่าสวย ว่าจะบอกป๋าซื้อให้หน่อยไว้ขับเล่น :D:D:D

5. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    โหวดให้ 1 เสียง เเต่มัน จะเหมือนเหรอ สีเเบบนี้บ้านเรายังไม่มีเลย คล้ายๆ ก็เเบบ BMW มีสีเเบบนี้
    ต้องดูที่เล่มเทียบสี ผมเเนะนำได้นะครับทำสีรอบคัน อู่นี้ผมทำเป็นประจำเลยจริงไม่อยากไปหาเเกหรอก
    เสียเงินทุกที:sad:

6. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    งั้นก้อคอยหลบรองเท้าป๋าให้ดีๆละกัน จะหาว่าเจ๊ม่ายเตือน

7. pOR...

836
    2
    0
    ผมว่ากว่าจะหยิบรองเท้าปามันช้าไป ผมว่าโดนเตะก่อน :D:D:D

8. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ถ้าเป็น เขียว ไม่ว่าจะเขียวไหน ก็ไม่ต้องเปลี่ยนสีในเล่มครับ :D
    แต่ skyline นี้สวยอ่ะ :sad::sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้