ใครพอทราบแหล่งขายบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปครับพี่น้อง, 31 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ต้องขอเรียนรบกวนหน่อยว่ามีครัยทราบบ้างว่า ฝาครอบล้อ Sparco เหมือนล้อ bbs ที่เป็นเกลียวหมุนอะและมีป้ายเป็น logo สีแดงครับ มีขายที่ไหนแปลงได้ป่าวหรือใครมีเอามาขายผมได้ครับ ตอนนี้ไม่มีฝาเลยอะโดยขโมยเซ้งเลย

1. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ทางเข้าอาคารศรีวรจักร (คลองถม)น่าจะมีนะครับ เห็นมีฝาคาอบล้อเยอะๆๆ

คิดว่าน่าจะมีนะครับ

2. Jira_es

Jira_es New Member Member

119
    6
    0
    ูุุ^
    ^
    ^
    ^
    แถวๆนั้นเยอะสุดครับ มีให้เลือกครับ

ขอบคุณครับไว้วันหยุดจะเข้าไปดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้