อยากเหนรถสีเเดงใส่ล้อสีๆหน่อยค๊าบบบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย os giko, 28 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. os giko

os giko New Member Member

15
    0
    0
    พอดีจะทำสีล้ออะคับ รถผมสีเเดงล้อสีทอง ปัดขอบเงิน เลยอยากเหนรถสีเเดงล้อสีอื่นๆบ้างครับ เพราะส่วยใหญ่รถสีเเดงก้อจะล้อทองทั้งนั้น เหนมากครับ เลยอยากดูเอาไว้เปนตัวอย่าง เอาเเบบที่เปนสีทั้งวงกับ ทำสีเเล้วปัดขอบนะครับ เเต๊งกิ้วหลายๆๆ

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    จัดไปครับ แดงล้อเขียว

3. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    Merry X mas เลยครับแบบนี้ :D:D

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อิอิของน้องในคลับ :D

5. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
  6. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เปงสีแดงดำง่ะ

ล้อดำ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้