มีใครคิดเหมือนผมไหมเรื่องเอา MP3 Player มาเล่นในรถ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย i9n0r, 17 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i9n0r

i9n0r New Member Member

65
    1
    0
    ท่านในที่มี Pre Amp อยู่แล้ว จะมีช่อง Input เป็น Radio กะ CD อยู่ใช่ไหมครับ ซึ่งถ้าเราเอา Input จากกล่อง CD เข้า Font เลย แล้วเอา Output ที่ Font มาต่อเข้าช่อง Radio (หรือ CD ก็แล้วแต่) แล้วเราก็เอา Input อีกช่องนึงไว้ต่อกับเครื่องเล่น MP3 ไม่ทราบว่ามีใครเคยลองทำดูไหมครับ ผมอยากรู้ว่ามันจะ Work หรือเปล่านะครับ :D

2. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    เครื่องเล่น mp3 ที่ได้เสียงไม่ดีเท่าไรครับ

3. i9n0r

i9n0r New Member Member

65
    1
    0
    อ่อค๊าบ ขอบคุณค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้