เจ้าของโปเต้แม็ก18

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย ozmozizz, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    วันนี้เวลา ประมาณ18.45น.

ผมเจอโปเต้คันงามขับผ่านหน้าผมไป

ไอ้เราก็วิ่งเข้าไปทัก แต่สงสัยพี่ต้อมจะจำผมไม่ได้หรือไม่เห็นผม

กะจะเคาะกระจกเรียกซะหน่อย แต่ฟิล์มมืดมากเลย เลยไม่กล้าเคาะ

สักพักโปเต้คันดังกล่าวก็รับคนขึ้นไป2คน

สถานที่เกิดเหตุ ฝั่งตรงข้ามโรงหนังนครนนท์

เลยอยากจะทักทายซะหน่อย

ทักตัวจริงไม่ได้ มาทักในบอร์ดนี้ก็ได้ 555 :D

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อิอิ

3. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
  4. ozmozizz

300
    3
    0
    นานๆทีพี่ต้อมเค้าจะเข้ามาน่ะครับ

กว่าพี่เค้าจะเข้ามา เค้าก็คงจำไม่ได้แล้วล่ะครับ

555

5. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    งั้นก็อัพกระทู้นี้ไปเรื่อยๆสิ

จนกว่าจะมาตอบดีปะ อิอิ

6. tom prote

tom prote New Member Member

28
    0
    0
    เข้ามาดูประจำครับ ไม่รู้ว่าจะโพสอะไร แห่....... ผมต้องไปรับแม่กับน้องตรงนั้นทุกวันธรรมดาครับ จอดรถหน้าป้ายรถเมล์มันกังวลคันหลังครับกลัวเค้าจะด่าเอาเลยต้องมองแต่ข้างหลัง วันหลังเจอเค้ามาเคาะกระจกได้เลยครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ เวลาผมเจอคนอื่นถ้าผมขับรถอยู่ผมก็จะบีบแตรเบาๆและลดกระจกยิ้มให้เสมอครับ ยังไงๆก็mazdaด้วยใจอยู่แล้นครับ

7. ozmozizz

300
    3
    0
    ครับผม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้