MEETTING วันเสาร์ที่ 30 พ.ค. 2552 ณ ร้าน บ้านนายไท ใช่เลย ครับ สนใจลงชื่อครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    สมาชิกท่านใดมีความเห็นว่าสมควร ลงชื่อเลยครับ เรื่องสถานที่+กิจกรรม ค่อยมาช่วยกันคิดครับ ใครมีไอเดียก็ออกมาเลยครับ

รายชื่อท่านที่จะไปรวมงาน
    1.พี่เอก
    2.พี่ฐา
    3.พี่เด่น
    4.พี่โชกุน
    5.ดอน
    6.ปิ่น
    7.ปุ่น
    8.พี่พรรณเอก
    9.BOMBMAN
    10.พี่โบ๊ท

ท่านใดที่สนใจจะร่วมมิตติ้ง ช่วยลงชื่อไว้เลยน่ะครับ ผมจะได้นับจำนวนคน เพื่อจองพื้นที่ และ เด็กเชียร์เบียร์ ไว้ให้คนล่ะคนเลย 555

ปล.ล้อเล่นน่ะครับเรื่องเด็กเชียร์เบียร์ จะเตรียมโคโยตี้ไว้แทนล่ะกัน 5555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2009
  2. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    เห็นด้วยครับ แต่ต้องปลายเดือนจริงๆนะ

3. crowngasza

crowngasza New Member Member

12
    0
    0
    แอบมาดู อิอิ

4. DON_SF

636
    0
    0
    ก็คงสิ้นเดือนคาบเกี่ยวต้นเดือนเหมือนทุกๆครั้งที่ผ่านมาครับผม อิอิอิ

แอบมาดูทามมัยจ๊ะ ไม่ใช่ คลับ CEFIRO น่ะจ๊ะ อิอิอิ ถามให้แล้วน่ะครับ เรื่องพาร์ทอ่ะครับ พี่เค้าบอกทำได้ครับ จะเอา JP , FAB , ปั้นใหม่ ได้หมดราคาเดิม ครับ แต่งานปั้นต้องรอนานครับเค้าบอกมาครับ อิอิอิ ถ้าตกลงปลงใจยังไงโทรมาบอกหน่อยน่ะจ๊ะ อิอิอิ

5. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    กลัวรถเสร็จไม่ทันจัง

6. DON_SF

636
    0
    0
    อ่าน่ะพี่ เอาพีลูด ตัวแรงมาก็ได้น่ะ อิอิอิ

7. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    อุ๊ย จะครึกครื้นอีกแว้ว

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    วัน ว เวลา น. สถานที่ลงตัว รอผล ไม่ติดธุระไปด้วยคับ :beer:

9. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    รอ บอล พรีเมียร์ จบก่อนได้ปะ ปีนี้ ของน้องหงส์เค้าแรง ต้องทำให้หายซ่าซะหน่อย

10. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    เชียร์หงส์ ไปด้วยได้ไหมครับ...อิอิ

11. Poon133

132
    0
    0
    มาได้ซิครับ คอบอลเหมือนกัน ชิวๆเลยครับ

เพิ่งไปดูเมืองทอง ยูไนเต็ดมา เห็นใส่เสื้อผี เสื้อหงส์ กอดคอกันเชียร์ เมืองทอง เหมือนกัน น่ารักจริงๆ ฮิฮิ

12. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    ใช่แล้ว เรารักกัน เรารักกัน....

13. tha79

737
    0
    0
    ชาวหงส์น่ารักอยู่แล้น โดยเฉพาะสาวๆ
    555

14. DON_SF

636
    0
    0
    กระทู้มิตตติ้งกลายเป็น บอล + หญิง ไปแล้ววววว 5555

15. PJ_1717

PJ_1717 New Member Member

5
    0
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรจะไปด้วยคนนะครับ

16. tha79

737
    0
    0
    ครับ ถ้าไม่ติดอะไร จะพาหญิงไปดูหงส์ครับ
    คริ คริ

17. DON_SF

636
    0
    0
    มิตติ้ง สิ้นเดือนนี้ ที่ไหนดีครับ เจอกันกี่โมงดีครับ จะมีกิจกรรมอะไรพิเศษมั้ยครับ รบกวนท่านที่อยากมามิตติ้งทุกท่านน่ะครับ ช่วยออกความเห็นได้น่ะครับ ย้ำครับ ออกความคิดเห็นได้ทุกท่านน่ะครับ ไม่ว่าท่านจะมี User ยังไม่สมัคร หรือ สมัครไม่ได้ ถ้าท่านอยากเป็นส่วนนึงในคลับเรา ออกความคิดเห็นได้เลย อย่าเป็นเพียงแค่เงาครับ ออกมาอยู่ด้านหน้ากันดีกว่าครับ อิอิอิ ยินดีต้อนรับทุกๆท่านคร้าบบบ ไม่ว่าเก่า ใหม่ เด็ หนุ่ม แก่ ชาย หญิง ขอแค่ท่านรักคราวน์ มาเถอะครับ ร่วมกันครับ คลับเราจะได้เป็นคลับนึงที่จะจารึกในประเทศไทยครับ 555 ว่าไปนั้น อิอิอิ

18. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    เคยเห็นรูปเก่า ๆ เคยไปมิตติ้งร้าน ระเบียงไม้ กัน ใช่ไหมหรือจำผิดหนอ แบบว่า ร้านมันติดที่จอดรถเลยอ่ะครับ คือแบบกินไปนั่งมองรถไป ปลอดภัยดีครับ...อิอิ

19. Panake

435
    1
    0
    เห็นด้วยน่าจะหาร้านที่นั่งกินแล้วมองเห็นรถได้ด้วย เดินชมรถคุยกันไปตามเรื่อง พอหิวข้าวหิวเหล้าก็เดินไปกินต่อกันได้ ไม่ต้องย้ายร้านเดี๋ยวสมาชิกตกหล่นระหว่างทาง ที่ผมคิดว่าน่าจะเป็นร้านที่มีที่จอดรถเยอะแต่คนไม่มาก เดี๋ยวรถจอดห่างกันแล้วคุยไม่มัน แต่ผมไม่ค่อยสัยทัดร้านไหนจะเข้าสเป็คนี้หรือป่าว เลิกแรดมาหลายปีแล้วครับ :p:p:p

20. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ครั้งที่แล้วของแล้ว เราไปอุดหนุนร้าน บ้านนายไท พี่ไท ธนาวุฒิ เขาบริการเราอย่างดี เยี่ยม อย่างที่คลับเราไม่เคยได้รับที่ไหนมาก่อน ถ้าไม่ไกลเกินไป เราน่าจะไปอุดหนุนเขา ให้เขาถอนทุนคืน เอ้ยไม่ใช่ ไปเยี่ยมเยียนในฐานะที่เขาให้เกียรติ คลับของเราเป็น VIP Member อันนี้แค่ คห.ส่วนตัวนะคับ

หมายเหตุ ถ้าเน้นกินเหล้าดูรถ ไม่ได้ถ่ายรูปหมู เอ้ยรูปหมู่ เพราะถ้าถ่ายรูปหมู่(รถ) ต้องใช้พท.ค่อนข้างเยอะ

21. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0

สนับสนุน 1 เสียงครับ (ใกล้บ้านหน่อย) บรรยากาศโดยรวมดีเลยครับ ลานจอดพอสมควร มีนั่งกินอาหาร ใครใคร่กิน ก็ กิน ใครใคร่เดินดูรถ ก็ไปดูกัน สุดท้าย ใครพาลูกพาเมียหรือสาว ๆ ไปก็ยังมีที่นั่งพักผ่อนได้คร้าบ

22. Poon133

132
    0
    0
    ไปไหนก็ได้ครับ มีพริตตี้ก็ได้ครับ 5555

23. tha79

737
    0
    0
    หนับหนุน บ้านนายไท อีกเสียงครับ

24. BOMBMAN_9

137
    0
    0

รับทราบครับ ร่วมโหวตด้วยครับ (ว่าแต่ร้านอยู่แถวไหนครับ แนะนำเส้นทางหน่อยสิครับ เผื่อได้ไปเยือนบ้าง...คร้าบบบบบบบบบ)

25. Panake

435
    1
    0
    เห็นควรด้วยครับ ว่าแต่บ้านนายไทอยู่แถวไหน แล้วตกลงวันไหนดีหรือเสาร์ที่ 23 หรือ 30 ดีครับ ประมาณสัก 1700-1800 น. แดดร่มลมตก พยาธิสุรากำลังร้องพอดีครับ อิอิ:D:D:D

26. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    เห็นด้วยครับ...บรรยากาศดีๆ เพลงเพราะๆ สู้อุตส่าห์ขับรถกันมาตั้งไกล

ช่วยอยู่ชื่นชมบรรยากาศกันนานๆ หน่อยนะครับ อย่าเพิ่งรีบกลับกันหล่ะ.....

27. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ร้านอาหาร " บ้านนายไท ใช่เลย " โดย " ไท ธนาวุฒิ " ริมถนนกาญนาภิเษก ข้างสมาคมชาวปักษ์ใต้ เข้าซอยหมู่บ้านฮันนี่วิลล์ 20 เมตร เลี้ยวซ้ายก่อนถึงป้อมยามหมู่บ้าน

28. ยุทธภมิ (ต้น)

ยุทธภมิ (ต้น) New Member Member

18
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับหลาย ๆ คนนะครับ ที่ออกความเห็น ว่าจะมาที่ร้าน บ้านนายไท
    ถ้าหาก ว่ามากัน ผมจะได้บอกน้าไท ล่วงหน้า เลย จะได้เตรียม โปรโมชั่น สำหรับ
    คลับของเรา ครับ

29. DON_SF

636
    0
    0
    หายหน้าหายตาไปเลยน่ะพี่ต้นหอม อิอิอิ คิดว่ามีปัญหากับคนที่บ้าน อิอิอิ โปรโมชั่นกินฟรีไม่มียั้งได้มั้ยอ่ะพี่ อิอิอิ ว่าไงว่าตามกันครับ แต่อยากให้มีกิจกรรมก่อนไปกินดีป่ะ ผมว่าครบรอบ4ปีหน้าจะมีอะไรพิเศษน้า แค่ความคิดเห็นน่ะครับ

30. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0
    เยี่ยมเลย ปลากระพงทอดน้ำปลา อร่อยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้