แอร์ของ PRESEA R11 ไม่ค่อยเย็นทำไงครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย theeagleone, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    แอร์ไม่ค่อยเย็นไปทำมาแล้วรายการดังนี้
    1.ล้างตู้แอร์ 350
    2.น้ำมันคอมเพรชเชอร์ R-12 80
    3.แว็กกั่ม เติมน้ำยาแอร์ R-12 550
    4.ตัวปรับความเร็วพัดลม (มือสอง) 300

คิดว่าผมไปทำมาแพงไปไหมครับช่วยแนะนำด้วยครับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ถูกไปน่ะผมว่า..แต่ถ้าเป็นร้านที่ไว้มือกันก็น่าจะโอน่ะ..เอาแต่ถูกระวังเจอน้ำยาแอร์ของปลอมล่ะ..ปวดใจ..

3. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ปิดช่องส่วนผสมอากาศด้วยครับ น่าจะเย็นขึ้นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้