ท่านที่ขับ JZS-15 หรือผู้รู้ ช่วยตอบหน่อยครับ เรื่องไฟหน้า+ไฟท้ายครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 22 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    อยากทราบ รหัส ไฟหน้า+ไฟมุมเลี้ยว ไฟท้ายทั้งแผง

พอดีผมไปเจอชุดไฟมาครับ ใครสนใจ คิดว่ารุ่นของตัวเองเป็นรุ่นดังรูปโทรมาคุยกันน่ะครับ

0813030534---DON

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 พฤษภาคม 2009
  2. H JZA31

H JZA31 New Member Member

9
    0
    0
    ผมว่า มันรหัส jzs151 jzs155 (กระจกเปลื่อย)ใส่กันได้ครับ แต่ตัวในรูปมันเป็นก่อนminor change ที่ญี่ปุ่นมันเป็นปีประมาณ 96 อะบ้านเราเอาเข้ามาเป็นตัว change แล้วไฟหน้าจึงไม่เหมือนกันตัวchange ไฟหน้าเป็นเพชรแล้วผมใส่กันชนตัวนี้อยู่กับจังหน้า แต่ตัวสุดท้ายก่อนmodel change ไฟมันจะเป็นโปรเจคเตอร์ และไฟสามารถเลี้ยวตามทิศทางที่เราเลี้ยวด้วย เท่จริง http://page11.auctions.yahoo.co.jp/jp/auction/n76196508

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ขอบคุณครับเด๊ยวจะถ่ายรูปของจิงมาให้ดูครับ เผื่อมีใครสนใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้