FENDER มีรู

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ใครพอจะทราบบ้างคับว่า FENDER มีรู อย่างในภาพ พอจะหาได้ที่ไหนบ้าง
    ราคาเท่าำไร ขอบคุณคับ :cool:

2. E-Bay มีเยอะแยะเลยครับ เริ่มต้นที่หมื่นกว่าบาทเป็นต้นไป จนถึงสามสี่หมื่นก็มี

3. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ถ้าเอาของเดิมไปขยายเหมือนของคุณเต้นี้ประมาณเท่าไรครับ (ชอบอ่ะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้