++ ใครเคยรถชนบ้างครับ ขอเสียงหน่อย --

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น, 21 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ล่าสุด เมื่อตะกี้ ออกไปกินเตี๋ยวกะแฟนสุดเลิฟ
    ขากลับ กะลังจะเลี้ยวออกจากซอย มีมอไซต์อยู่ข้างหน้า
    ไอ้เราก็มองแต่ทางขวา เพราะคิดว่ามันคงไปแล้ว เลยไปชนตูดมัน

ลองนึกถึงอารมณ์รถที่กำลังจอดเลี้ยวออกจากซอยครับ
    เร่งนิดเดียวเอง แล้วชนตูดมัน แต่แม่ง "แกล้งตาย"

ไอ้เราก็ไม่รู้ เห็นมันลงไปนอน พอมองรถเสร็จก็หันไมไปเรียก
    เจ๊ดเขร้ ไม่ตอบ เลยเอามือไปสะกิด ไม่ลุกอีก เลยไม่ช่วยยกรถที่ทับอยู่
    เดชะบุญที่ถนนมันร้อน คงทนไม่ไหว ทำท่าลุกขึ้นมามึน ๆ

เคลียร์กะประกันผมไปละกันนะ ผมจะรีบไปทำงาน เอิ๊ก

2. mr.m-b11

mr.m-b11 New Member Member

119
    0
    0
    มีอะไรให้ช่วยบอกได้ครับพี่ตั๋น..ตัวผมทำงานประกันโดยตรงพวงมอไซติ์มันชอบอ้างโน่นอ้างนี่
    ส่วนเรื่องขับชนของผมโคตรเจ็บใจตัวเองเลย ไปหาเพื่อนที่นิคมอุสหกรรมบางปะอิน เจ้ากำเสาไฟฟ้าทัวไปมันไม่เคยมีฐาน
    แต่ไอ้ต้นนี้ดันมีฐานสูงประมาณ 1 ฟูต กว้างออกมา 1 เมตร เราก็ไม่ได้ดู บันไดข้างเต็มๆ บูบไปเป็นศอก
    ที่สำคัญเพิ่มทำสี ปะผุมาไม่ถึงเดือน พี่ๆรองคิดดูความรู้สึกบอกไม่ถูก
    ตอนนี้เลยยังไม่ทำสัตรงที่โดนมาเลย

3. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    มามะกำลังหาคู่กรณีเลย

4. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ขอเ็ป็นฝ่ายถูกได้ป่าว รถไม่มีประกัน อิอิ...

5. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    โบตั๋นใจร้ายยย........จากมอไซค์คันนั้น อิอิ

6. mr.m-b11

119
    0
    0
    แล้วผมจะกลายเป็นคนใจร้ายไปด้วยไหมครับเนี่ย

7. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    โอ้ เอากันแบบนี้แฮะ

8. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    M เอ้ย เด๋วงวดหน้า พี่จะต่อประกันจะโทรหานะครับ ทำกะคนอื่นอยู่ตั้งนาน
    ฮาตรงแม่ม แกล้งตายนี่แหละ ชนไม่ได้แรงเล้ย พื้นก็ร้อน ทำไปด้ายยยยยยยยยยยยยย

9. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ก็ยังดีนะพี่

10. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    3 ครั้ง หลังสุด มีแต่คนมาชนตูดว่ะ แม่งเบรคสงสัยจะดีเกินไป อิ......อิ :D:D:D:D

11. ta.911

ta.911 Member Member

385
    7
    18
    เคยโดนแท๊กซี่ชนตูดนะครับ ซ่อมแล้วกันชนท้ายเหมือนจะไม่สนิทเหมือนเดิม ดูมันห้อยลง ตัวยึดก็หักครับ ไม่รู้จะซ่อมงัยดี

12. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    นั่นแหละพี่ ข้อเสียของ Sky
    มองแต่ข้างหน้าไม่ได้ ต้องระวังข้างหลังด้วย

คงต้องเปลี่ยนครับ ตั้งแต่ B13 ขึ้นไป ของเยอะครับ ไม่ต้องห่วง

13. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    เคยแต่มีคนถอยมาชนเรา แต่ดีนะที่เอากันชนออก เหลือแต่คานของกันชน ใส่เบรคมือด้วย รถผมไม่กระดิก
    แต่ของมันสิ ตูดมันเป็นรอยไปเลย ไอ้เราก็ยืนขำกับแฟน สมน้ำหน้ามัน

14. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ถ้าแกล้งตายก็ใช้ได้แล้วแหละ แหม

ปล ขี่มอไซต์ทุกวันเหมือนกัน อิอิ

15. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    พี่ค้าบ พอดีว่าผมอยากจะทำสีใหม่ ช่วยมาชนผมหน่อย

16. mr.m-b11

119
    0
    0
    รายงานล่าสุดครับ นึกภาพจอดรถที่ลาดจอดหน้าห่าง เซ็นทรันรัตนาธิเบรศ
    ในชองเต็มต้องจอดหน้าช่อง เรียงกันเป็นแถว เข้าไปจ่ายค่าโทรศัพท์ ไม่ถึง 10 นาที่
    ออกมา แม่เจ้า หน้าหลังเลยครับ 5 คันลวด ผมคันที่ 3 หลังไม่เท่าไหร่ หน้าซิครับ กระจัง+ ไฟ แตกละเอียด
    ที่สำคัญ กระจังผมจะครบรอบ 1 เดือนวันที่ 28 มิ.ย.2553 นี้เอง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:14:04 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:13:17 ----------

รายงานล่าสุดครับ นึกภาพจอดรถที่ลาดจอดหน้าห่าง เซ็นทรันรัตนาธิเบรศ
    ในชองเต็มต้องจอดหน้าช่อง เรียงกันเป็นแถว เข้าไปจ่ายค่าโทรศัพท์ ไม่ถึง 10 นาที่
    ออกมา แม่เจ้า หน้าหลังเลยครับ 5 คันลวด ผมคันที่ 3 หลังไม่เท่าไหร่ หน้าซิครับ กระจัง+ ไฟ แตกละเอียด
    ที่สำคัญ กระจังผมจะครบรอบ 1 เดือนวันที่ 28 มิ.ย.2553 นี้เอง

17. mr.m-b11

119
    0
    0
    รายงานล่าสุดเมื่อตอนเทียง วันนี้เอง
    นึกภาพลานจอดรถ หน้าเซ็นทรันรัตนาธิเบรศ ช่องจอดเต็ม ต้องจอดหน้าช่องเรียงเป็นแถว
    เข้าไปจ่ายค่าโทรศัพท์ ไม่ถึง 10 นาที ออกมา 5 คันลวด ผมคันที่ 3 ด้านหลังไม่เท่าไหร่ หน้าซิครับ
    ไฟหน้าซ้าย+กระจัง ละเอียดเลยครับ กระจังก็จะครบรอบ 1 เดือนวันที่ 28 มิ.ย.นี้เอง
    ไปขอดูกล้องวงจรปิดก็ไม่มี ถามยามก็บอกไม่เห็น
    มัวแต่โบกรถอยู่ช่องอื่น
    แล้วตรู..จา..ปาย..อาว..ผิด..กาบ..คาย..ด้าย..เนี้ย..เซ็งเลย

18. mr.m-b11

119
    0
    0
    รายงานล่าสุดเมื่อตอนเทียง วันนี้เอง
    นึกภาพลานจอดรถ หน้าเซ็นทรันรัตนาธิเบรศ ช่องจอดเต็ม ต้องจอดหน้าช่องเรียงเป็นแถว
    เข้าไปจ่ายค่าโทรศัพท์ ไม่ถึง 10 นาที ออกมา 5 คันลวด ผมคันที่ 3 ด้านหลังไม่เท่าไหร่ หน้าซิครับ
    ไฟหน้าซ้าย+กระจัง ละเอียดเลยครับ กระจังก็จะครบรอบ 1 เดือนวันที่ 28 มิ.ย.นี้เอง
    ไปขอดูกล้องวงจรปิดก็ไม่มี ถามยามก็บอกไม่เห็น
    มัวแต่โบกรถอยู่ช่องอื่น
    แล้วตรู..จา..ปาย..อาว..ผิด..กาบ..คาย..ด้าย..เนี้ย..เซ็งเลย

19. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ขับซิ่ง หมุดไปมา ไม่ชน
    ดันมาชนแบบ โง่ ๆ.ถอยชนประตู 55

Sent from my iPhone using Tapatalk

20. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ชนกำแพง+เกี่ยวD-Max+เกี่ยวเป๊ะยิ้ม(รถยกวิ่ง 2 ล้อ)+จิ้มตูดวีออส(เเบบไหลๆเหมือนพี่โบตั๋น) ประสบการณ์ทำให้มีวันนี้ อืออออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้