กรอบทะทะเบียน si club

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย FClongkong, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เห็นแว๊บมีจิงหาได้ที่ไหนอ่ะคับ กรอบทะเบียน si-club

2. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ต้องสั่งจากเว็บ Club Si อเมริกาครับ แต่ลองตั้งกระทู้ในหน้าซื้อ-ขายน่าจะมีคนเก็บไว้เหลือๆครับ

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    คุ้นๆว่าขนาดจะไม่พอดีกับทะเบียนของบ้านเรานะครับ

ต้องตัดต่อนิดหน่อย :):)

4. jeffrykub

jeffrykub New Member Member

340
    1
    0
    ใช่ครับต้องตัดขอบซ้าย-ขวา นิดหน่อยเพิ่งขายไป2เดือนเองครับ

5. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ขอบคุณค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้