R11 ใน Singapore

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Tobikung, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tobikung

Tobikung New Member Member

10
    0
    0
    เอารูปR11ในสิงคโปร์มาฝากครับ (ถ่ายทันแต่ด้านหลัง)

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    นี่ท่าได้ ไฟเพชรหลังไปนะ สวยโคดๆๆ :D:D:D

3. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    - -' งั้นเเกก็ทำเเบบนี้เลยดิ เเปลกเเหวกดี

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ม่ายอาวอ่ะ ผมชอบรอบคันเดิมๆ ญี่ปุ่นมากกว่า :D:D:D:D

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    กันชนหลังแนวดีครับ

6. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ผมว่าตูดมันดูไม่เข้านะ มันเสียความโค้งมน ของตูด เดิมๆไปครับ แต่สีสวยอ่ะ เตะตาดีครับ ชอบจัง

7. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    เห็นด้วยมากเลยนะ ที่จะลงทุนออกแบบรอบคันเอง ขอร่วมด้วยคนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้