พี่ท่านใดทำโช๊คค้ำฝากระโปรงมากันบ้างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บวนแหลมสิงห์จันทบุรี, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดทำโช๊คค้ำฝากระโปรงมากันบ้างคับ
    ราคาเท่าไรคับใช้โช๊คของอะไรคับ ยาวเท่าไรคับ
    ขอบคุนล่วงหน้าคับทที่ให้ความรู้คับ

1. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    เท่าที่เคยเห็นลงขายมามี 2 ยี่ห้อนะครับ Vision กับ TEIN ราคา ณ ตอนนั้น ประมาณ สามพันต้นๆ - สี่พันปลายๆ แล้วแต่สภาพหรือของใหม่ นะครับ
    รอท่านผู้รู้มาบอกต่อนะครับ

ปล.ประสบการณ์ส่วนตัวนะครับ ผิดพลาดต้องขออภัยด้วย :D

2. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    แพงเหมือนกันนะเนี่ยนึกว่าถูกๆ ^^

3. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    รบกวนถ่ายรูปตรงจุดที่ยึดให้ดูหน่อยได้ป่ะคับ :)
    ปล.ของแต่งครบยังคับ :D

4. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    มีค้ำฝากระโปรงหลังไหมครับ.. แบบว่าของผม สปริงหัก แล้วหางหนัก ใส่สปริงแตนๆ เอาไม่อยู่ครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ใช้เหล็กค้ำเหมือนเดิมดีก่าเราราคาหนักเอาการ

6. นายอ้น ตาโต

311
    47
    0
    เดี๋ยวถ่ายให้นะคับ เจมส์
    มีโปรเจคอาไรอีกแล้วล่ะคับ เนี้ยยย :D
    ของแต่ง น่ะหรอ ไม่มีตังค์จะซื้อแล้วอ่ะ อิอิ

7. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมก็อยากดูเหมือนกันครับ ขอชัดๆ และขนาดความยาวยืดสุด-หดสุด ด้วยครับ

8. wazabii

wazabii New Member Member

33
    0
    0
    ใครทำมาแล้วขอภาพหน่อยครับ

เพื่อการตัดสินใจ

อิอิ

9. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    *** รอดูเหมือนกันคับ******

10. นายอ้น ตาโต

311
    47
    0
    ขนาดความยาวไม่ได้วัดอ่ะคับ

ดูรูปจุดยึดแทนก้อแล้วกันนะ คุณเจมส์ คุณ ZAMZAM
    :D

khu50 ถูกใจสิ่งนี้
  11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่ของ Vision อยู่เหมือนกันครับ

12. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    น่าสน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้