<<<<< รูปงาน SuperClub พีระ >>>>>

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย tonkmx, 28 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    งานนี้ถ่ายได้น้อยครับ เนื่องจากว่าปาร์ตี้กันดึกไปหน่อยที่นาคู รีสอร์ท ใครที่อยู่กับผมคงรู้ดีว่า มันส์แค่ไหน ช่วงนี้เลยเป็นโรคกลัวคนชื่อ ส. ไปเลย
    ถือว่าลงรูปไว้ให้เพื่อน ๆ นักแข่งเก็บรูปละกันนะครับ ไม่ค่อยได้สาระใจความเท่าไหร่ สนามหน้าเรียนเชิญนะครับ สำหรับ ปาร์ตี้ก่อนแข่ง ใครไม่มีโปรแกรมไปไหน ก็มาจอยกันครับ ว่าแต่น้า จอห์น ทำไมไม่มา
    :p

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. tonkmx

319
    26
    0
    น่าจะเป็นวันเสาร์นะครับ สำหรับชุดแแรก

3. tonkmx

319
    26
    0
    Drift Battle & Class A FreeRun

4. tonkmx

319
    26
    0
    วันอาทิตย์ รุ่นอะไรมั่งจำไม่ได้แล้วครับ เยอะเหลือเกิน

5. tonkmx

319
    26
    0
    You Join / Euro Retro / Japan Retro รุ่นน่าจะประมาณนี้นะครับ

6. tonkmx

319
    26
    0
    Retro Retro Retro

7. tonkmx

319
    26
    0
    สุดท้ายกับ Drift Class A

8. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    สวยครับ

9. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ดูแล้วรู้สึกรุนแรงมากแต่ละคัน

ได้อารมณ์

10. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ได้อารมณ์ดีจริงๆครับ

11. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    รูปสวยมากๆ เลยครับผม คืนวันศุกร์พวกผมก็มีปาตี้ที่ นาคูรีสอร์ท เหมือนกันอ่ะครับ

ที่ศาลากลางน้ำ อิอิ เป็นรีสอร์ทที่มีรถแข่งเพียบเลย อย่างกะอยู่ในสวรรค์ หุหุ สวยๆ ทั้งนั้น

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แจ่มมากๆ

13. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ขอบคุณคาบบบบบ

14. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    ...แจ่มเลยครับ.......

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณมากๆครับ สวยมากๆครับ..

16. 'ZOD|AC~*

'ZOD|AC~* New Member Member

193
    15
    0
    สวยงาม

ขอบคุณคร้าบ

17. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สวยทุกรูปเลยครับ

18. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    รูปสวยครับ....ที่แกรนด์ วัลเลย์กาฮาครับ ห้องดี กว้างมาก ราคาถูก แต่...เหม็นตด

19. tonkmx

319
    26
    0
    ขอบคุณครับ มันได้อารมณ์มากขนานนั้นเลยหรอครับ:D

น่าจะเดินไปหาซะหน่อย จะได้รวมวงกันเลย รอบหน้าเอาใหม่ :D

ราคาห้องเท่าไหร่ครับ ของผม 490 ห้องเล็กอ่ะ

20. สวยมากมาย

21. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    Subject: สปิดต่ำไปนิดนึง หลุดโฟกัสไปหน่อย
    องค์ประกอบ: ต้องหาตำแหน่งให้ดีกว่านี้ ให้พอกับการดึงช่วง 135 มาให้พอดีจะได้ไม่ต้องซูมเข้าซูมออก
    ปล.ที่พูดมา ถ่ายดีกว่าผมเยอะ 55555

โดยรวม สวยครับ ยกเว้น ต้นต้องเปลี่ยน LOGO หน่อย เพราะโลโก้แบบนี้มันเหมือนโลโก้พวกโพสรูปโป๊เลย 555555 จริง ๆ นะ

ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ครับ สนามหน้า เสาร์ อาทิตย์ 6-7 มิถุนายน เจอกัน BRC ครับ

tonkmx ถูกใจสิ่งนี้
  22. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  23. FanขับมิกM

FanขับมิกM New Member Member

40
    0
    0
    ขอบคุณค่าคุณต้น...รูปสวยค่ะ..

แต่เดาว่าคนถ่ายคงยังมึนๆ
    :D :D :D

24. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณครับ แจ่มๆทั้งนั้น

25. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ปาร์ตี้เลิกดึกไปหน่อย คนถ่ายเลยหลุดโฟกัสไปบ้างอ่ะพี่จอห์น

555+

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:06:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:05:55 ----------

ปาร์ตี้เลิกดึกไปหน่อย คนถ่ายเลยหลุดโฟกัสไปบ้างอ่ะพี่จอห์น

555+

26. tonkmx

319
    26
    0
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ สำหรับคำแนะนำ:D
    ที่ผมใช้สปีดต่ำเพราะว่ากลัวล้อไม่หมุนอ่ะครับ หรือว่ามันต่ำเวอร์อ่ะครับ:rolleyes:
    ส่วน logo นี้สงสัยเคยชิน เอิ้ก......เอิ้ก คือจริง ๆ แล้วทำอย่างอื่นไม่เป็น :cry::cry::cry:
    สนามหน้าเอาใหม่ ครับ :cool:

27. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไอ้เรื่องโลโก้ ลายน้ำ ที่น้าจอนห์ว่าน่ะ

ทำไงได้ ของมันเคย นั่นน่ะ อาชีพหลักมันเลยนะ

ถ้าวันไหนมันลงไปเล่น บอร์ดรีxxx ในตำนานเมื่อไรล่ะก็...

คะแนนมันถล่มถลายแน่นอน คอนเฟริม์!!! :D

28. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    แหม มีเวลาก้อนั่งทำหน่อยยยยย
    อันนี้ไปก๊อปชาวบ้านเค้ามา 5555

29. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    อยู่ตรงข้ามสนามพีระเลย ปากทางเข้าเป็นหมู่บ้าน บรรยากาศเป็นแนวรีสอร์ทเลย มีสระว่ายน้ำด้วย

ราคา 500 บาท/คืน

ชอบ

-ห้องกว้างโครต มีระเบียงนั่งข้างนอก ทาน-ดื่ม ได้สบายๆ

-ขอที่นอนเพิ่มได้ง่ายดี ไม่เรื่องมาก

-ที่จอดรถไม่อยู่หน้าห้อง เผื่ออยากนอนตื่นช้า ก็ไม่ค่อยได้ยินเสียงของรถท่านอื่นๆ

ไม่ชอบ

-ครัวปิด 4 ทุ่ม เหล้า เบียร์ ที่เคาท์เตอร์มีน้อย หมดทีก็ยุ่งน่าดู

-ทางเข้าอาจจะดูวังเวงไปหน่อย แต่ถึงข้างในแล้วดูดี

-ที่จอดรถไม่ได้อยู่หน้าห้อง เอาของทีก็ต้องเดินไปๆมาๆ

-มีหลายโซน บางโซนไม่มีเครื่องทำน้ำอุ่นนะ ต้องถามดีๆก่อน

โดยรวมแล้วชอบครับ ดูบรรยากาศคร่าวๆได้จากตามลิงค์

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=630091

30. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38

วันนั้นเราก็ปาร์ตี้กันดึกนะครับพี่โม้เย็ดม้าเลย สุดตรีน.....ฮ่าๆๆๆๆ

ปล.รูปได้อารมณ์จิงๆครับชอบมากเลยโหดดิบดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้