รูปงาน SUPER CLUB บรรยากาศรวมๆ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย @nice car, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    รูปงาน SUPER CLUB บรรยากาศ โดยรวม

เจออะไรเป็นถ่าย ภาพคงไม่ค่อยสวยนะครับ ใช้กล่องธรรมดาง่อยถ่าย

เอาเป็นว่า ให้เห็นบรรยากาศสำหรับคนที่ไม่ได้ไปชมละกันนะ :D

2. @nice car

436
    19
    0
    ต่อๆ ขออนุญาติเจ้าของรถสวยๆ ทั้งหมดด้วยครับ

3. @nice car

436
    19
    0
  4. @nice car

436
    19
    0
  5. @nice car

436
    19
    0
    บรรยากาศการแข่งขัน

+ SENG + ถูกใจสิ่งนี้
  6. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ไม่มีรูป Drift in Action เหรอ

7. @nice car

436
    19
    0
    อันนี้ ดริฟท์ มีอีกนิดนึง ขอย่อรูปก่อนแล้วจะมาลงใหม่นะ

8. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

9. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอบคุณคับ...สวยๆทั้งนั้น

10. BT

BT New Member Member

104
    3
    0
    ขอบคุณคับ จะรอดูนะคับ:D

11. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สสวย

12. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยครับ ไม่เห็นรถเราบ้างเลย อิอิ

ทีม Za-ka-o รถสวย วิ่งกันมันส์มากๆ เลยครับผม

13. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ซากาโอะ รถแรงหลายคันเลย
    KPC ก็มีหลายคัน
    ขอบคุณครับ โอกาสหน้ามาร่วมแจมใหม่นะครับ

ปล. ยังรอ ต้น IMpression มาลงรูปสนามดริฟท์อยู่นะ
    ปล.1 พึ่งรู้คำย่อ KPC เพราะลายเซ็นคนข้างบนนี่แหละ 5555 ตอนพากย์ถามใครก็ไม่รู้ อิอิอิ

14. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    มันส์ครับ แต่ว่าไม่เห็นมีรูปเราเลยอ่ะ

Special Thank

-พี่ดั้ง,หมี,แจ๊ค แห่ง K.P.S. ที่ช่วยทำรถและยืมล้อจนสามารถวิ่งได้

-พี่โหน่ง ที่ติดเพลามาพอดีๆเหมือนเทพประทานพร

-ขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆในทีมที่ไปด้วยกัน ช่วยเหลือเป็นอย่างดี

สนามต่อๆไปเจอกันอีกครับ

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ภาพสวยครับ

16. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปดีๆ ครับ
    น่าเสียดายงานนี้พลาดไม่ได้ไป

17. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    ขอบคุณครับ

18. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    แทงยู คับ

19. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    เสียดายไม่มีรถเรา :D

20. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0

อิอิ ไม่ได้เขียนชื่อคลับแบบเต็มๆ กันเลยอ่ะครับ

แบบว่าชื่อคลับพวกผมมันยาว เลยเขียนไปเฉพาะตัวย่ออ่ะครับ

เพิ่งรู้นะครับเนี่ย ว่าพี่จอร์นเป็นคนพากษ์ อ่ะครับ

ไม่งั้นไปขอถ่ายรูปคู่ด้วยแว้วว ไม่เห็นพี่เลยอ่ะครับ:D

21. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    แฟนบอกว่า คนพากษ์คนนี้ถ้ามีงานบวชจะเอาไปเป้นพิธีกร ฮาดี แต่หัวงูไปหน่อย อิอิ

22. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มีแต่รถสวยๆ

23. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0

น่านแหละครับ เลยไม่รู้ว่าเป็นคลับอะไร เลยช่วยโฆษณาให้ไม่ได้เลย
    พี่ลูกน้ำ ก็ถามเหมือนกันว่ามันทีมอะไรฟะ ให้ผมตามหาใหญ่เลย อิอิ
    ส่วนพีระ ผมจะพากย์อยู่ข้างบนชั้นสามครับ แต่ช่วงมอบรางวัลก็ลงมาข้างล่างแหละครับ
    เจอทักทายได้ครับ ทุกสนามเลย

24. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0

แหม....คนพากย์สนามนี้น่ะมีตั้งสองคนนะ ช่วยตั้งมุขส่งมุขกันให้เพื่อนๆ ขำ ๆ จะได้ไม่เบื่อกันงัย อิอิ
    ปล. อีกคนนึง พี่ลูกน้ำ ปรมาจารย์พากย์รถ Supercar เชียวนะครับ ผมเองยังดีใจเลยได้มีโอกาสพกาย์กับพี่เค้า
    ปล1. ปีนี้ผมได้รับเกียรติอย่างสูงจากพี่เปาะ Threecrown ให้มาพากย์ร่วมกับพี่ลูกน้ำในการแข่งขันระดับประเทศ Supercar Thailand ด้วยครับ
    ปล.2 หากแซวใครแรงไปก็ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้นะครับ (แต่คงไม่มีหรอกเพราะแซวแต่ Pretty) อิอิ

25. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    รูปสวยย +++

26. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18

ไม่ มี คน พากย์ คน นี้ ละ งาน จะ เหงา เลย อิอิ...

ขอบ คุณ ทุก คน เลย นะ คับ...

ที่ ช่วย กัน ทำ ให้ งาน ผ่าน พ้น ไป ได้ ด้วย ดี...

ขอบ คุณ คับ...

27. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    งานนี้มันส์มากครับ

เจ็บปวดกันไปหลายคัน

28. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    รูปสวยมากๆครับผม ขอบคุณครับ:D:D:D

29. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    รอบนี้ถ่ายไม่ได้เรื่องเลย น้าจอห์น ก็เลยกะว่า ไม่ลงดีก่าอายเค้า :cry::cry::cry:

30. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รูปสวยมากคับขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้